ถามหาเสือกุ๊ก

Moderator: kookcomplex

ถามหาเสือกุ๊ก

โพสต์ โดย พริกหยวก » 05 ก.ค. 2014, 07:29

เห็นว่าเสือกุ๊กปว่ย อาการเป็นไงบ้าง ตอนนี้อยู่ที่ไหนครับ มีใครพอทราบข่าวบ้างครับ :roll:

Re: ถามหาเสือกุ๊ก

โพสต์ โดย maxtrek » 23 ก.ค. 2014, 18:31

กุ๊ก ป่วยเนื่องจากเส้นเลือดในสมองแตกครับ สาเหตุจากความดันสูง

ช่วงแรกๆ ก็หนักมากเกือบไม่รอด

ปัจจุปันก็ดีขึ้นระดับหนึ่งครับ รักษาตัวอยู่ รพ.บางคล้า
เท่าที่ทราบคือยังพูดไม่คล่อง มือขวายังใช้งานไม่ดี
ขาด้านขวา ต้องฝั้งเข็มกระตุ้นระบบประสาทครับ

ขอบคุณแทนกุ๊กด้วยครับ สำหรับความห่วงใย :D :D
ชวนปั่นวัดป่าอัมพวัน หนองรี บ้านบึง จ.ชลบุรี
viewtopic.php?f=56&t=1103981
PR BIKECLUB

Re: ถามหาเสือกุ๊ก

โพสต์ โดย พริกหยวก » 25 ก.ค. 2014, 23:53

ขอบคุณครับ พอดีมีไลน์เลยคุยกัน อยู่บ้านที่บ้านใหม่ครับ