Connex made in Germany โซ่จักรยานอันดับ 1 โดย Wippermann ล๊อตใหม่มาแล้ว

จำหน่าย อะหลั่ยเสือภูเขา เสือหมอบ Shimano Cateye แว่นตา King หมวก เสื้อ กางเกง ทีมแข่ง อุปกรณ์ต่าง ๆ

ผู้ดูแล: Nai_Nueng

กฏการใช้บอร์ด
จำหน่าย อะหลั่ยเสือภูเขา เสือหมอบ Shimano Cateye
แว่นตา King หมวก เสื้อ กางเกง ทีมแข่ง อุปกรณ์ต่าง ๆ
golf ครับ
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 086-891xx97
team: ขับไปเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก หิวก็กิน
Bike: khs โคโมลี่

Re: Connex made in Germany โซ่จักรยานอันดับ 1 โดย Wippermann ล๊อตใหม่มาแล้ว

โพสต์ โดย golf ครับ »

:D :D
ปักหน่อยครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
chaiyasit
สมาชิก
สมาชิก
Tel: -
team: -
Bike: มือสอง

Re: Connex made in Germany โซ่จักรยานอันดับ 1 โดย Wippermann ล๊อตใหม่มาแล้ว

โพสต์ โดย chaiyasit »

โซ่ รุ่น 808 - 8 สปีด +ปลดเร็ว มีของไหมครับ ขอราคาด้วยครับ //ไม่มีแล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “D-CyCle”