(กดปุ่ม X ที่มุมขวาเพื่อไม่แสดงคำประกาศนี้อีก) -->

ประกาศด่วน!! ได้รับแจ้งบางท่านเข้าเวบไม่ได้เลย ขึ้น error ว่า Bad Request อะไรทำนองนี้นะครับ

ปัญหาเกิดจาก cookie ที่เซพในโปรแกรมที่ท่านใช้เปิดเวบ (IE,Chrome,Firefox,Safari) เกิดข้อผิดพลาดเฉพาะเวบเรา (ศัพท์ทางเทคนิคคือมีการ limit จำนวนของแต่ละ domain) ทำให้เข้าเวบไม่ได้อีกเลย

วิธีแก้เบื้องต้น ให้เปลี่ยนโปรแกรมเข้าเวบเป็นตัวอื่นนะครับ (ตัวไหนก็ได้ IE,Chrome,Firefox,Safari) ก็จะเข้าเวบได้ตามปกติ

วิธีแก้ปัญหาถาวรของแต่ละโปรแกรม คือ ต้องไปเข้าไป "ลบ cookie" ของโปรแกรมเข้าเวบที่มัปัญหาครับ โดยในแต่ละโปรแกรมจะกดสามปุ่มนี้เหมือนกันคือ "Ctrl-Shift-Del" แล้วเลือกลบ "Cookie" และ "Cache" จากช่วงเวลาย้อนตั้งแต่เริ่มแรกทั้งหมด (ถ้าเป็นผู้เข้าใจระบบหน่อย ก็อาจจะเลือกเฉพาะเวบ thaimtb ก็ได้ เลือกระยะเวลาย้อนหลังไปทั้งหมดครับ)

หรือดูคลิปวิธีการลบที่นี่ -> วิธีลบ Cookie ของบราวเซอร์ต่างๆ

โช๊ค FIRST PLATINUM ทุกรุ่นมีจำหน่ายแล้วพร้อมประกัน

จำหน่าย TREK KLEIN GARY FISHER MERIDA พร้อมอะไหล่, อุปกรณ์ ,เสื้อผ้าและรองเท้า 02-482-1637 086-360-2272

Moderator: แฟมิลีสปอร์ต

โช๊ค FIRST PLATINUM ทุกรุ่นมีจำหน่ายแล้วพร้อมประกัน

โพสต์ โดย แฟมิลีสปอร์ต » 19 ก.ย. 2009, 16:14

โช๊ค FIRST PLATINUM ทุกรุ่นมีจำหน่ายแล้วพร้อมประกันจากบริษัท สอบถามรายละเอียดได้ที่ 02-482-1637 081-564-6996 ยินดีตอ้นรับครับ
แนบไฟล์

Re: โช๊ค FIRST PLATINUM ทุกรุ่นมีจำหน่ายแล้วพร้อมประกัน

โพสต์ โดย TOMCAT96 » 19 ก.ย. 2009, 16:22

:shock: ขอราคา :arrow: โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว มีรีโมทจ้า :arrow: PM ก็ได้ 8-)

Re: โช๊ค FIRST PLATINUM ทุกรุ่นมีจำหน่ายแล้วพร้อมประกัน

โพสต์ โดย mangkang007 » 19 ก.ย. 2009, 16:33

ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว มีรีโมท ครับ
mangkang007 => แมงแกง ศูนย์ ศูนย์ เจ็ด

โพสต์ โดย INDEPENDENCE » 19 ก.ย. 2009, 18:24

ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีดำ v brake

โพสต์ โดย ลิงสวมเขา » 19 ก.ย. 2009, 18:59

ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว v brake ไม่เอารีโมทครับ

โพสต์ โดย pob199 » 19 ก.ย. 2009, 20:20

ลิงสวมเขา เขียน:ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว v brake ไม่เอารีโมทครับ

ขอด้วยคนแบบเดียวกันครับ :mrgreen:
"อย่าให้ความต้องการมันอยู่เหนือความจำเป็น
"อย่าให้สิ่งที่ไม่เคยเห็นมาบั่นทอนกำลังใจ"

โพสต์ โดย อ้ายมา » 19 ก.ย. 2009, 20:25

pob199 เขียน:
ลิงสวมเขา เขียน:ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว v brake ไม่เอารีโมทครับ

ขอด้วยคนแบบเดียวกันครับ :mrgreen:

ขอด้วยครับ
รถถีบคันเก่า ยิ่งปั่นยิ่งแข็งและยาว(แข็งแรงและปั้นไกลขึ้น)

โพสต์ โดย yikyoy » 19 ก.ย. 2009, 20:44

ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว มีรีโมท ดิสอย่างเดียวครับ

โพสต์ โดย ธีระพงษ์ ศรีปาน » 19 ก.ย. 2009, 20:45

mangkang007 เขียน:ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว มีรีโมท ครับ

รีโมท ใช้กับ TV ไม่ได้นะคับ ดูดีๆนะอย่าใช้ผิดประเภท นะน้อง :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย thunderdog » 19 ก.ย. 2009, 21:11

ขอราคา platinum 2010 ดิสอย่างเดียวคร้าบบบบ
ยุบ 100 คร้าบผม ขอบคุณครับผม
LINE ID : thunderdog_iphone

เดี๋ยวโดนลด ดิวิชั่น นะว้อยยยยยย

โพสต์ โดย an007 » 19 ก.ย. 2009, 22:17

ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว ไม่มีรีโมท ดิสอย่างเดียวครับ
ปั่นจักรยานแล้วมีความสุข

ช่วงนี้ได้ปั่นบ้าง ไม่ได้ปั่นบ้าง ฝนมันตก 555

โพสต์ โดย artjar » 20 ก.ย. 2009, 15:51

an007 เขียน:ขอราคา โช๊ค FIRST PLATINUM สีขาว ไม่มีรีโมท ดิสอย่างเดียวครับ

ขอราคาแบบนี้ด้วยครับ... :mrgreen:
ทัพบกปกป้องคุ้มครองสุรา บ้างขุดคูบ้างก็เลี้ยงปลา บ้างก็ลักเสื้อผ้าหลวงไปขาย...

หมอนรองกระดูกทับเส้นประสาทแต่อยากปั่นครับ... จิ้มเบาๆ เลยครับ

โพสต์ โดย เสือโกลก » 01 ต.ค. 2009, 10:40

ขอราคา FIRST PLATINUM สีขาว มีทั้งดิสและวี ไม่มีรีโมท

โพสต์ โดย sae@sunnyday » 03 ต.ค. 2009, 21:15

ขอราคาสีขาว ไม่มีรีโมทหน่อยครับ