ตามหาลูกพ่อขุน (มหาวิทยาลัยรามคำแหง) ครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Nile
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815675735
team: ChamSQ (007)
Bike: คุณจืด
ตำแหน่ง: พระนคร

Re: ตามหาลูกพ่อขุน (มหาวิทยาลัยรามคำแหง) ครับ

โพสต์ โดย Nile »

อ้าว ลงไว้ที่ facebook ครับ เดี๋ยวแท็กไปให้ :mrgreen: :mrgreen:
Nile
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0815675735
team: ChamSQ (007)
Bike: คุณจืด
ตำแหน่ง: พระนคร

Re: ตามหาลูกพ่อขุน (มหาวิทยาลัยรามคำแหง) ครับ

โพสต์ โดย Nile »

อยู่ใกล้ไปหน่อยเลยได้รูปมุมนี้ครับ :? :?

รูปภาพ

รูปภาพ
ultraman13
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0855216869
Bike: DAHON CLASSIC ,NEO BIKE ,CRUE CER, PEUGEOT

โพสต์ โดย ultraman13 »

หวัดดีพี่ ไนท์ โปรเจคทำเสื้อจักรยานลูกพ่อขุนนะไปถึงไหนแล้วครับ ทำหลายๆแบบนะครับ คอปก คอกลม หรือแบบเสือภูเขาที่ใช้ปั่นแข่งกันนะ เอาแบบว่าสีสันสดใส โลโก้พ่อขุนเด่นๆหน่อยนะครับ 555+ ยังไงรอโหวตอยู่นะครับ จะได้จองด้วยครับ ..เป็นต่อ รัฐศาสตร์ ปโท 7 ศูนย์สุโขทัยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
นักรบเจ้าน้ำตา
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ชมรมจักรยานเพื่อสุขภาพเสือลั่ลล้า นครไทย
Bike: Trek 4300

โพสต์ โดย นักรบเจ้าน้ำตา »

ตรี.รศ.รหัส 38... โท.รศ.รหัส 46 รามคำแหงครับ
เชิญชวนคุณให้เข้าชม KuLaSaNg! Board
http://www.kulasang.net/webboard/?fromuid=14

เปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วครับ บอร์ดย่อยชมรมจักรยานเสือลัลล้า อ.นครไทย จ.พิษณุโลก
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=424
crocodile-boy
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086-4021115
team: CROCODILEBOY RACING
Bike: SPECIALIZED

โพสต์ โดย crocodile-boy »

หายไปไหนกันหมดแล้วครับ....น้ำท่วมกันหมดป่าวเนี่ย ทริปประเพณีหัวหินใครไปบ้างครับ :mrgreen:
เมื่อมันสูง...ถ้าใจสู้ก็คงต้องปีน

โอนเงินค่าสินค้า นายเศรษฐพิชญ์ หล้าสุด ธนาคารกรุงเทพ สาขา เดอะมอลล์บางกะปิ
เลขที่บัญชี 234-411035-4
เกษม มะดิง
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0831966174
team: TAMANGAN BIKE CLUB[RUESO]
Bike: exitway fixgear/merida matts/...
ตำแหน่ง: 69 ม.1 ถ.รือเสาะสนองกิจ อ.รือเสาะ จ.นราธิวาส 96150
ติดต่อ:

โพสต์ โดย เกษม มะดิง »

ผม รหัส 38 เริ่มที่บริหาร ADVERTISING(โฆษณา-ประชาสัมพันธ์)
จบที่มนุษย์(สื่อสารมวลชน) 8 ปีเต็มครับ... :P
อยากเห็นเสื้อจักรยาน ของ RU.เสร็จเร็วๆครับ(จองด้วยคน).......ลูกพ่อขุน38'
ไฟล์แนบ
Picture 005.jpg
Picture 005.jpg (20.2 KiB) เข้าดูแล้ว 896 ครั้ง
แก้ไขล่าสุดโดย เกษม มะดิง เมื่อ 01 ธ.ค. 2011, 19:30, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
**สนใจ หนังสือ(บ้านและสวน/a day/MAXXIM/FHM...)เล่มที่เคยวางตลาดมาแล้ว หรือเล่มที่หายาก ติดต่อได้...0831966174(เกษม)**
kp
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 086 465 6562
team: Independent
Bike: AM-BF-BT-Big Dummy-Dahon-KHS
ตำแหน่ง: สยามประเทศ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kp »

ยังแอบดูอยู่ครับ นาย ทั้ง facebook และ thaimtb :lol:
ช่วงนี้ ไม่ได้ปั่นจักรยานๆ ๆ เลยอยู่แต่ในบ้าน :P แต่เจ้าของไม่อยู่ เร่ร่อนไปทั่ว :?
วันศุกร์ 2 ธ.ค.54 คงไป ลว. ซะหน่อย ไปเอาน้อง Bromp มาขี่ซะหน่อย ยังอยู่หรือเปล่าหนอ :?: :cry:
ว่าไอ้เจ้า Big Bag ตัวดีมันยังมาขวางทางน้ำไหม บ้านผมขาเข้าวิภาวดีรัวสิต ถึงได้ท่วม ไม่ยุบซะที :evil: :twisted:
อันที่จริง มันต้อง FI-FO เข้าก่อนออกก่อนนะ ตอนนี้มัน LI-FO /เข้าหลังไปอยู่บ้านก่อน :x

" น้ำท่วมบ้าน แต่ไม่ท่วมใจ เพราะมีธรรมะ "...... ;)

ปล.เสื้อนี้ให้ทางร้านออกแบบก็ได้นะครับ แต่เรื่องรับภาระการสั่งซื้อนี้ หนักหนานิดหน่อย เพราะมีประสพการณ์เสื้อทีมบ้าง แต่ไม่มาก แค่ไม่กี่ร้อยตัวเอง :!: ขนาดไม่ได้ตามที่อยากบ้าง แบบไม่สวยบ้าง ร้านนี้ดี แต่แพง ร้านนี้ถูกแต่ผ้าคุณภาพต่ำ ปัญหานานาชนิดๆ
ถ้าสั่งผมว่าควรมีแบบเดียว เช่น แขนสั้น หรือ แขนยาว ซิปแบบ Fullzipp น่าจะเหมาะครับ อ้วนๆ ก็ใส่ได้ :lol:
กางเกงผมว่า อย่าดีกว่า สำหรับการไปร้าน เด๋วนี้สะดวกครับ เมล์ อย่างเดียว ส่ง-ไป-ส่ง-มา ของก็ส่งมาทางไปรษณีย์เลย กล่องใหญ่มากๆ ก่อนจะทำ ต้องมี ลิมิตวันจอง ว่าถึงวันไหน จะได้ ทยอยโอนเงินค่าจองเสื้อ+ค่าส่ง ไซด์นี้ ใครอยากได้ ต้อง ระบุให้ชัดเองครับ ผิดแล้วต้องรับผิดเองครับ โทษใครไม่ได้ :roll: เด๋วผิดใจกันเปล่าๆ แต่คนจักรยานคงมีเสื้อหลายตัว หลายร้าน ร้านไหนดี ก็แนะนำกันมาครับ ร้านไหนไม่ดีก็ว่ากันไป
ราคาถ้า นาย รับเป็นเจ้าภาพ ต้องอย่าลืม บวก ค่ากล่อง ค่าซอง ค่าส่ง ฯลฯ รวมเข้าไปด้วยนะครับ
โชคดีกันทุกๆ ท่าน ครับ /ขอบคุณครับ
ไฟล์แนบ
raw_lac.jpg (65.89 KiB) เข้าดูแล้ว 900 ครั้ง
"การเห็นเป็นเหตุแห่งการคิด การคิดเป็นเหตุแห่งการเห็น ถ้าคิดดีก็เป็นทางเย็น ถ้าคิดไม่เป็นก็เย็นสบาย..." หลวงพ่อเกษม เขมโก
อัตตา หิ อัตตโน นาโถ/No pain No gain/Independent/กฏแห่งกรรมยุติธรรมเสมอ/Live and Learn
ชาวชล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 02-6670969
team: RID LOVE BIKE ชลประทาน /ThaiNCC
Bike: BIKE 2 WORK กับ # Miyata # KONA # GT # GRALY FIGHTSHER # ซาเล็ง เก่า ๆ ราคาถูก ๆ
ตำแหน่ง: กรมชลประทาน ปากเกร็ด
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ชาวชล »

ผมชาวชล ศึกษาศาสตร์ 28 จบ วทบ.ภูมิศาสตร์ ปัจจุบัน นักอุทกวิทยา 8 กรมชลประทาน ครับ
ไฟล์แนบ
ธนาศักดา-c.jpg (6.25 KiB) เข้าดูแล้ว 899 ครั้ง
P1150755.JPG (105.96 KiB) เข้าดูแล้ว 899 ครั้ง
P1110688.JPG (78.12 KiB) เข้าดูแล้ว 899 ครั้ง
ปีใหม่.JPG (54.53 KiB) เข้าดูแล้ว 899 ครั้ง
P1120845.JPG (66.3 KiB) เข้าดูแล้ว 899 ครั้ง
**
ยิ้มน้อยๆดีกว่าพูดร้อยคำ พูดร้อยคำดีกว่าหน้าบึ้งใส่ หน้าบึ้งใส่ดีกว่าไม่เห็นหัว ไม่เห็นหัวดีกว่าตัวตายจาก
**

https://www.facebook.com/tanasakda
Chompoo
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Chompoo »

สวัสดีปีใหม่ชาวรามคำแหงครับ

Happy New Year :D :D

รูปภาพ

:D :D :D :D :D
prakit24
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081XXX-XXXX
team: AC frist Class
Bike: BRIDGESTONE TRANSIS TS7

โพสต์ โดย prakit24 »

ทริปประเพณีหัวหินใครไปบ้างครับ

แล้วต่อด้วยทริป

ปั่นขึ้นดอยอินทนน วันที่ 12 กพ นี้ มีใครไปบ้างหรือเปล่าครับ
พิชิตดอยอินทนนท์ 2555 ต่ำกว่า 5 ชั่วโมง
Chompoo
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย Chompoo »

ไปหัวหินครับ ส่วนอินทนนท์ บาย ๆ :D
peterklein
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Thai mtb
Bike: khs team, speecialized carbon roubaxipro , canondale jacky full sus ,orbea full sus , canondale f400

โพสต์ โดย peterklein »

ผมเด็กนิติฝากตัวด้วยครับ
ชีวิตที่เหลือ จะช่วยเหลือผู้อื่นและให้อภัย เพื่อเจ้ากรรมนายเวร
Wuthichai
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819790965
team: หาดคลองม่วง กระบี่
Bike: Reacto 4000 , BMC

โพสต์ โดย Wuthichai »

สวัสดีครับ เบิ้ม ครับ รหัส 40 แต่ไม่บอกปีจบนะ อิอิอิ
ตอนนี้ทำงานอยู่กระบี่ครับ ปั่นมาได้ 6 เดือนแล้ว...
ใครมาปั่นแถวกระบี่ คงได้เจอกันครับ
berm wuthichai
Arnon
prakit24
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081XXX-XXXX
team: AC frist Class
Bike: BRIDGESTONE TRANSIS TS7

โพสต์ โดย prakit24 »

หายไปไหนกันหมด :cry: :cry: :cry:
พิชิตดอยอินทนนท์ 2555 ต่ำกว่า 5 ชั่วโมง
armsamail
สมาชิก
สมาชิก
Bike: กำลังมองหา

โพสต์ โดย armsamail »

สวัสดีครับ ..น้องใหม่ครับผม เศษฐศาสตร์ ราม ครับ

กำลังมองหาจักรยาน ไว้ขี่เล่นในเมืองสักคันอยู่ครับ ขอคำแนะนำด้วยครับผม

เมื่อวานไปดูที่ตึก FBT เจอแบลคไลน์ เหลือดำ คันนึง ราคาหมื่นนิดๆ ครับ โดนทีเดียวกับสไตล์ที่ เพราะใจตัวนี้ชอบลุยชอบมันส์ ความเร็วก็ชอบ อยู่เเล้วด้วย

เเต่คงต้องหาข้อมูลกันก่อนครับ(ข้อมูลยังไม่เเน่นก็ต้องหากันต่อไป) เพราะช่วยนี้ต้องใช้เงินเยอะไม่รู้จะเหลือไปซืื้อ จักรยานหรือเปล่า

ยังไงขอคำเเนะนำด้วยครับ เอ้อเเล้วไม่ทราบว่าเเถวๆ ม.ราม มีร้านขายจักรยาน บ้างไหมครับ

ชื่ออาร์มครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”