มีมั้ยน๊ะ ชาว "เซียงเงี๊ยบฮ๊อ" ลูกพณิชยการพระนคร วังสน

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: มีมั้ยน๊ะ ชาว "เซียงเงี๊ยบฮ๊อ" ลูกพณิชยการพระนคร วังสน

โพสต์ โดย window2002 » 07 ก.ย. 2013, 00:15

อย่าเรียกผมว่า คุณเลยครับ เรียกว่าน้องดีกว่า ดูแล้วเหมือนลูกเสด็จเตี่ยหน่อยครับ พี่นก พี่ชื่อ นกปะครับ

อย่าเลย !!! ผมยังไม่เคยปั่นไปเลยครับสะครั้งเดียวก็ไม่เคย

Re: มีมั้ยน๊ะ ชาว "เซียงเงี๊ยบฮ๊อ" ลูกพณิชยการพระนคร วังสน

โพสต์ โดย kimchai » 07 พ.ค. 2015, 00:36

ไม่ได้เข้ามาซะนาน ใครผ่านมานครปฐมมาขี่ร่วมกับชมรมจักรยานสุขภาพนครปฐมได้นะครับวันอาทิตย์8โมมงเช้าถนนหลังพระที่ขายของกินตอนกลางคืน นำโดยประธานชมรม เฮียฮ้อร้อยโลนายธวัชชัย เอกธุระประคัล