สาธิตราม รวมตัว

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
woodyvuth
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.1,LG,X-Bike Mini

Re: สาธิตราม รวมตัว

โพสต์ โดย woodyvuth »

รายงานตัวครับ วุธ สาธิตรามรุ่น 2...ลิมิเต็ดอิดิชั่น :lol: พอดีเจอชัยยันต์ แนะนำว่ามีกลุ่มสาธิตรามอยู่ใน TMTB ไม่เคยรู้มาก่อนเลย
ฝากตัวด้วยครัช !
"LOVE WILL KEEP US A RIDE ..."
KeenMatt
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Novice Team
Bike: Surly LHT / Masso / KHS
ตำแหน่ง: เมืองเอก หลักหก ปทุมธานี

โพสต์ โดย KeenMatt »

ตามมารายงานตัว อีกคนครับ ผม คมน์ รุ่น 2 คนข้างบนมันแนะนำมา อิ อิ อิ
สวัสดี เมา และ ชัยยันต์ ไม่เจอกันนานเลย

ปรกติปั่นอยู่แถวรอบๆ คลองเปรม บางปะอิน อยุธยา เจอกันได้ประจำที่ ทริปลุงโท กลุ่ม Novice 100 กิโล
ผมมาสาย ทัวร์ริ่ง นะครับ ไม่ห่าม ไม่ห้าว แล้วครับ ม้าศึกคู่ใจผม Surly LHT

ยินดีรู้จักรุ่นพี่ ยัน รุ่นหลานทุกๆท่านเลย 5555 :lol: :lol: :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย KeenMatt เมื่อ 23 ธ.ค. 2015, 17:44, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
:P :P :P Let it be :P :P :P
woodyvuth
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 1.1,LG,X-Bike Mini

โพสต์ โดย woodyvuth »

:lol: :lol: :lol: สว ล้วนๆ
"LOVE WILL KEEP US A RIDE ..."
Kramose
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Satitram Alumni
Bike: Lapierre city bike, Orbea Orca G road bike, Orbea H30 mountain bike, Marin mountain bike

โพสต์ โดย Kramose »

พึ่งกลับมาเล่นใหม่หลังจากย้ายบ้านพึ่งมีสัญญาณเนต ( อยู่ในป่า) รุ่น9 รหัส 23063 ชื่อเบิร์ดคับ มีหลายคนที่ปั่นอยู่คับ
( ย้ายมาอยู่ จ.แพร่ได้ 7 ปีล่ะคับ) แฟนพันแท้ ORBEA คับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”