ศิษย์เก่าหรือกำลังศึกษา ชาว MUT รายงานตัวหน่อยครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: ศิษย์เก่าหรือกำลังศึกษา ชาว MUT รายงานตัวหน่อยครับ

โพสต์ โดย kuzanKTBBike » 22 มี.ค. 2011, 18:35

ตอนผมเข้าเรียนยังมีอยู่คับ รหัส 47 จบมา 50 ก็ยังเห็นมีอยู่นะคับ
    ******Global Warming KTBBike******
    โซ่ไม่ขาด ยางไม่แบน แฮนด์ไม่เบี้ยว

Re: ศิษย์เก่าหรือกำลังศึกษา ชาว MUT รายงานตัวหน่อยครับ

โพสต์ โดย aroma_GG » 22 มี.ค. 2011, 20:15

zefer111 เขียน:
aroma_GG เขียน::P สวัสดีชาว MUT ครับ ผมตอนเข้า รหัส 42xxxxxx ตอนจบ รหัส 44xxxxxxx ครับ (เกทับกันไป.... :lol: ) ไฟฟ้ากำลัง ครับ จบมาหลายปีแล้ว... รายงานตัวด้วยคนนะครับ

:geek: ขอถาม น้องๆคนไหนที่ยังเรียนอยู่ หน่อยครับ เด๋วนี้ชมรม รักบี้ มันยังมีตัวตนกันอยู่รึเปล่า ใครรู้ตอบหน่อยซิ...

คงจะไม่มีแล้วมั่งครับ ตั่งแต่ผมเข้ามาก็ไม่เห็นมีเลย
อาจเป็นเพราะไม่มีคนสมัครเข้าชมรม :lol: :lol:

:) ชมรมนี้หาคนเข้ายาก ต้องล็อคคอบังคับให้สมัครถึงจะได้สักคน... ไม่แปลกที่ไม่อยู่แล้ว

โพสต์ โดย Kob@Truth » 25 มี.ค. 2011, 08:45

หวัดดีครับชาว Mut ทุกท่าน
"เป็นคนที่ดีไม่พอ......ต้องบ้าด้วย...อิๆ"

หมอบบางแสน Click This Below!
http://www.BSRB.com
ก็อยากจะปั่นมันๆ อย่างคนรอบจัดเขาบ้างงัย :)
http://www.100รอบ.net

โพสต์ โดย pong1984 » 11 ก.ค. 2011, 20:33

สวัสดีครับ สวัสดี พี่ๆ น้องๆๆ ไม่ได้เข้ามาเสียนานเลยครับ มาดูอีกที ปาเข้าไป 10 หน้าแล้วครับ :D :D :D :D

โพสต์ โดย chutcha » 12 ก.ค. 2011, 14:56

toyomichi เขียน:สวัสดีครับ Power ครับ รหัส 37121XXX ครับ
ปั่นอยู่แถว คู้บอนครับ

อ้าวเป๊บซี่ เรียนมหานคร ด้วยเหรอครับ....ดีมีเพื่อนเยอะ... :) :D :D
แหล่ม......

โพสต์ โดย chutcha » 12 ก.ค. 2011, 14:59

จบ POWER หลายคนดีครับ...เพื่อนเยอะ..
แหล่ม......

โพสต์ โดย chutcha » 12 ก.ค. 2011, 15:02

ชมรมอื่นไม่รู้.....แต่ที่รู้ต้องมีชมรม บาสเก็ตบอล.... :D :D
แหล่ม......

โพสต์ โดย chutcha » 12 ก.ค. 2011, 15:11

เรามาดูรถในกลุ่ม MUT กันนะครับ ลงกันเลย....
แนบไฟล์
Bianchi nirone 7....Campy veloce
แหล่ม......

โพสต์ โดย Kob@Truth » 21 ก.ค. 2011, 13:49

เอามาให้ดูมั่งครับ รถผมเอง :mrgreen:

รูปภาพ
"เป็นคนที่ดีไม่พอ......ต้องบ้าด้วย...อิๆ"

หมอบบางแสน Click This Below!
http://www.BSRB.com
ก็อยากจะปั่นมันๆ อย่างคนรอบจัดเขาบ้างงัย :)
http://www.100รอบ.net

โพสต์ โดย pong1984 » 26 ส.ค. 2011, 23:59

ว้าว!!! :!: :!:
มีแต่รถเทพๆทั่งนั้นเลยนะครับ พี่ๆ เพื่อนๆ

โพสต์ โดย Ed_haa » 20 ก.ย. 2011, 21:57

:P สวัสดีครับพี่ ๆ เพื่อน ๆ เพิ่งเปิดมาเจอห้องนี้ครับ :D เลยอยากแนะนำตัวด้วยครับ ผมรหัส39121xxx ครับ อยู่เพชรบูรณ์ ครับ
:P ว่างๆ มาปั่นที่นี่สิครับ มีเส้นทางให้เลือกทุกรูปแบบเลยครับ. .... :D
"ตัวอย่างที่ดี มีค่า กว่าคำสอนนะ"

โพสต์ โดย Ed_haa » 20 ก.ย. 2011, 22:03

aroma_GG เขียน:
zefer111 เขียน:
aroma_GG เขียน::P สวัสดีชาว MUT ครับ ผมตอนเข้า รหัส 42xxxxxx ตอนจบ รหัส 44xxxxxxx ครับ (เกทับกันไป.... :lol: ) ไฟฟ้ากำลัง ครับ จบมาหลายปีแล้ว... รายงานตัวด้วยคนนะครับ

:geek: ขอถาม น้องๆคนไหนที่ยังเรียนอยู่ หน่อยครับ เด๋วนี้ชมรม รักบี้ มันยังมีตัวตนกันอยู่รึเปล่า ใครรู้ตอบหน่อยซิ...

คงจะไม่มีแล้วมั่งครับ ตั่งแต่ผมเข้ามาก็ไม่เห็นมีเลย
อาจเป็นเพราะไม่มีคนสมัครเข้าชมรม :lol: :lol:

:) ชมรมนี้หาคนเข้ายาก ต้องล็อคคอบังคับให้สมัครถึงจะได้สักคน... ไม่แปลกที่ไม่อยู่แล้ว

:P ตกลงว่าไม่มีชมรมนี้แล้วเหรอครับ :roll: น่าเสียดายนะครับ ผมคนนึงแหละที่เคยเป็นสมาชิกชมรมนี้ ตอนเรียนอยู่ :P
แต่ตอนนี้จำความไม่ได้แล้วครับ :D :D
"ตัวอย่างที่ดี มีค่า กว่าคำสอนนะ"

โพสต์ โดย Release_Khwan » 17 ต.ค. 2011, 09:32

สวัสดีครับ
ผมเรียนรหัส 44141xxx วศบ.โยธา ตอนนี้อยู่สระบุรี ครับ