มีมั๊ยน้อ ชาวขาว-กรมท่า ราชวินิต มัธยม รายงานตัวด้วยครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
zigma_zx
สมาชิก
สมาชิก
team: ไร้สังกัด^_^
Bike: GARY WAHOO 09

มีมั๊ยน้อ ชาวขาว-กรมท่า ราชวินิต มัธยม รายงานตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย zigma_zx »

รนม. 21 ครับ ทักทายได้นะ
เหน่งหนักแน่น
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-98-46-61-26
team: TopTubeBike
Bike: Eddy Merckx EMX5 & Thorn Raven
ตำแหน่ง: อุบลราชธานี
ติดต่อ:

Re: มีมั๊ยน้อ ชาวขาว-กรมท่า ราชวินิต มัธยม รายงานตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย เหน่งหนักแน่น »

ของผมจำได้แต่เลขประจำตัวครับ 1330 สมัยเรียนอาจารย์อัญชลี ที่สอนภาษาอังกฤษเป็นอ.ที่ปรึกษาครับ ผอ.สมจินตนา ครับ ฝ่ายปกครองอ.บวร เท่าที่จำได้นะครับ ขออภัยที่จำรุ่นไม่ได้ครับ
.......つづく.......
โปรดติดตามตอนต่อไป
PUTT SCOTT
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0619563561
team: กลุ่มเพื่อน-หนุกหนาน
Bike: จัก-กะ-ยาน-คน-จน

Re: มีมั๊ยน้อ ชาวขาว-กรมท่า ราชวินิต มัธยม รายงานตัวด้วยครับ

โพสต์ โดย PUTT SCOTT »

เหน่งหนักแน่น เขียน: ของผมจำได้แต่เลขประจำตัวครับ 1330 สมัยเรียนอาจารย์อัญชลี ที่สอนภาษาอังกฤษเป็นอ.ที่ปรึกษาครับ ผอ.สมจินตนา ครับ ฝ่ายปกครองอ.บวร เท่าที่จำได้นะครับ ขออภัยที่จำรุ่นไม่ได้ครับ
ผม ร.น.ม. เลขประจำตัว 5465 น่าจะรุ่นไกล้เคียงกันคุณเหน่งหนักแน่น สมัยนั้นยังมีผู้ช่วยอาจารย์ฝ่ายปกครอง
ชือท่าน อ.ประวิทย์ แสงสว่าง เป็นนักกีฬาจักรยาน (ปัจจุบันยังปั่นกับชมรมพระราม4) ทราบว่าท่านไปสอนที่ รร.เตรียมอุดมฯ
นึกถึงอ.บวร แล้วหนาวๆ มั๊ยครับ??
RUNG
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0819202264
team: สวนผัก BIKE&BEER Since 2002
Bike: WILIER & BIANCHI Jab
ตำแหน่ง: bangkok
ติดต่อ:

โพสต์ โดย RUNG »

ของผมจำเลขประจำตัวไม่ได้ แต่น่าจะรุ่น 11 สมัยเรียนมีอาจารย์อัญชลี ที่สอนภาษาอังกฤษ ผอ.สมจินตนา ครับ ฝ่ายปกครอง อ.บวร เท่าที่จำได้นะครับ ตอน ม.3 อยู่ 3/11 ครับ
สวนผัก Bike&Beer [Since 2002]
BIANCHI TEAM ISSUE
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic. ... 97&t=19851
http://www.facebook.com/#!/suanpak.bike
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Eddy Merckx EMX5 & Thorn Raven
ติดต่อ:

RUNG เขียน:ของผมจำเลขประจำตัวไม่ได้ แต่น่าจะรุ่น 11 สมัยเรียนมีอาจารย์อัญชลี ที่สอนภาษาอังกฤษ ผอ.สมจินตนา ครับ ฝ่ายปกครอง อ.บวร เท่าที่จำได้นะครับ ตอน ม.3 อยู่ 3/11 ครับ
ห้อง3/11 มีเพื่อนร่วมห้องที่ชื่อ อังคณา พึ่งเพียร หรือเปล่าครับ และมีคนที่ชื่อ วุฒิ ร่วมห้องหรือเปล่าที่ชอบแตะบอล เพราะผมเล่นบอลกับเจ้าวุฒิอยู่ เท่าที่จำได้ 3/12 นั้น จะมี ณรงค์ สมศักดิ์ และสมชาย สามคนนี้แสบสุดยอด555 ตอนนั้นผมอยู่3/4 เป็นกองร้อยพิเศษ ที่มีพี่ธีรพงศ์ อิศรภักดี เป็นหัวหน้ากองร้อยครับ :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

PUTT SCOTT เขียน:
เหน่งหนักแน่น เขียน: ของผมจำได้แต่เลขประจำตัวครับ 1330 สมัยเรียนอาจารย์อัญชลี ที่สอนภาษาอังกฤษเป็นอ.ที่ปรึกษาครับ ผอ.สมจินตนา ครับ ฝ่ายปกครองอ.บวร เท่าที่จำได้นะครับ ขออภัยที่จำรุ่นไม่ได้ครับ
ผม ร.น.ม. เลขประจำตัว 5465 น่าจะรุ่นไกล้เคียงกันคุณเหน่งหนักแน่น สมัยนั้นยังมีผู้ช่วยอาจารย์ฝ่ายปกครอง
ชือท่าน อ.ประวิทย์ แสงสว่าง เป็นนักกีฬาจักรยาน (ปัจจุบันยังปั่นกับชมรมพระราม4) ทราบว่าท่านไปสอนที่ รร.เตรียมอุดมฯ
นึกถึงอ.บวร แล้วหนาวๆ มั๊ยครับ??
ท่านอาจารย์ประวิทย์ แสงสว่าง ที่สอนวิทย์ด้วยใช่ไหมครับ ตอนนั้นท่านออกท้วมๆนะ นึกถึงท่านอ.บวรหนะเหรอครับ ขนหัวลุก ขึ้นมาทันทีเลย 555
PUTT SCOTT
ขาประจำ
ขาประจำ

เนี่ยงัย ท่าน อ.ประวิทย์ แสงสว่าง (วันนี้ได้พบท่านอีกในงานวันเกิดทีมพระราม4) เอ??แต่ว่าท่านจะสอนวิชาพละ น๊ะ ถ้า ม.3 เรียนตะกร้อน่าจะรู้จักท่านดี
ม.3 อ.ที่ปรึกษา ท่าน อ.วนิดา ม่วงนิล สอนภาษาอังกฤษเช่นเดียวกัน อท่าน อ.อัญชลี(ที่ท่านผอมๆใช่ป่าวครับ)
ถ้ายังจำได้ผมจะเป็นนักวิ่งของโรงเรียน กีฬาสีจะวิ่งรอบสนามม้าได้ที่1 ทุกครั้ง
ไฟล์แนบ
172687-35.jpg (56.51 KiB) เข้าดูแล้ว 4632 ครั้ง
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

สวัสดีครับ ยอมรับว่าตอนนี้เท่าที่จำความได้มันน้อยซะเหลือเกิน 555 อาจจะเป็นเพราะวัยที่เพิ่มขึ้น อ้อ ใช่ครับ ท่านอ.อัญชลี ที่เป็นที่ปรึกษาผมรูปร่างผอมเพรียวครับ คุณputt scott ที่ว่าเป็นนักวิ่ง ผมยิ่งคิดหนักเลยครับ เพราะตอนนั้นผมสนใจแต่ฟุตบอล ต้องขออภัยด้วยที่ภาพเก่ามันยังย้อนกลับมาไม่ได้555 แต่ยังไงเสียก็ ดีใจ นะครับ ที่เราได้สนทนากันและพูดถึงความหลังเก่าๆในรั้วสีเดียวกัน รูปภาพเก่าๆ ก็มีน้อยมากๆและที่สำคัญมันก็หายไปซะหมดเลย ถ้าจะดูภาพถ่ายของกันและกันในปัจจุบันก็คงจะยากนักที่จะจำกันได้ ไม่อยากจะเอ่ยเลยว่า แก่แว้ว เหอเหอเหอ555
zigma_zx
สมาชิก
สมาชิก
team: ไร้สังกัด^_^
Bike: GARY WAHOO 09

โพสต์ โดย zigma_zx »

หุหุ
มีพี่ๆเข้ามาด้วย
ขอเชิญนะครับตอนนี้เรามีเว็บศิษย์เก่าแล้ว
เข้าไปได้ที่ htpp://www.rnmalumni.com
ตอนนี้กำลังจะมีงาน 30ปีของโรงเรียน เข้าไปดูรายละเอียดได้ครับ
PUTT SCOTT
ขาประจำ
ขาประจำ

เหน่งหนักแน่น เขียน:
RUNG เขียน:ของผมจำเลขประจำตัวไม่ได้ แต่น่าจะรุ่น 11 สมัยเรียนมีอาจารย์อัญชลี ที่สอนภาษาอังกฤษ ผอ.สมจินตนา ครับ ฝ่ายปกครอง อ.บวร เท่าที่จำได้นะครับ ตอน ม.3 อยู่ 3/11 ครับ
ห้อง3/11 มีเพื่อนร่วมห้องที่ชื่อ อังคณา พึ่งเพียร หรือเปล่าครับ และมีคนที่ชื่อ วุฒิ ร่วมห้องหรือเปล่าที่ชอบแตะบอล เพราะผมเล่นบอลกับเจ้าวุฒิอยู่ เท่าที่จำได้ 3/12 นั้น จะมี ณรงค์ สมศักดิ์ และสมชาย สามคนนี้แสบสุดยอด555 ตอนนั้นผมอยู่3/4 เป็นกองร้อยพิเศษ ที่มีพี่ธีรพงศ์ อิศรภักดี เป็นหัวหน้ากองร้อยครับ :mrgreen:
รุ่น11งั้นก้อรุ่นเดียวกับผมซิครับ เช็ครุ่นได้ที่http://www.pdasmile.com/rnmclub/forumdi ... ขาว-กรมท่า มาปั่นจักรยานครับ
มีโอกาศคงได้คุยกัน และอย่าลืมไปคุยตามลิงค์ที่ผมให้นะครับ มีเพื่อนเราอีกแยะเลย
west wing
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-9076998
Bike: BROMPTON , Alex moulton speed s mark II
ตำแหน่ง: เขตธนบุรี กทม 10600

โพสต์ โดย west wing »

ผมเรียนรุ่น 7 เลขประจำตัว 3055 เป็นกองร้อยด้วย
akega
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย akega »

ผม รุ่น 15 ครับ เสนอว่า น่าจะนัดกันออกทริปบ้างนะครับ ชาว รนม
Under neon loneliness...Bicycle emptiness.....
jad
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0891701845
team: การบินไทย
Bike: bmx

โพสต์ โดย jad »

เจษ ครับรุ่น20....มั่งขอโทดครับพอดีจำได้ลางๆแต่เข้าเว็บโรงเรียนไม่ได้อ่ะจำชื่อ ผ.อ.ไม่ได้อ่ะคับ
akega
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอถามว่า ชาว รนม อยากนัดมาปั่นด้วยกันบ้างมั๊ยครับ
ผมเลขประจำตัว 8246
Under neon loneliness...Bicycle emptiness.....
akega
ขาประจำ
ขาประจำ

จะจุดติดมั๊ยหนอ ทริป รนม เนี่ย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”