มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธราช.... ลูกเขียว-ทองแสดงตัวหน่อย

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธราช.... ลูกเขียว-ทองแสดงตัวหน่อย

โพสต์ โดย nonnee » 24 ต.ค. 2011, 17:13

:arrow: แจมด้วยคนค่ะ นนนี่ นะค่ะ นิเทศศาสตร์เอกวิทยุกระจายเสียงค่ะ อิอิ :mrgreen:
✿。◕‿◕ 。 >> Beauty All Day

ใช้ชีวิต อย่างมีสติ กตัญญู •:*´¨`*:•☆❤❤☆•:*´¨`*:•
และเป็นผู้ให้ จริงใจ ไม่เอารัดเอาเปรียบใคร
ทำอะไร เราก็จะประสบความสำเร็จ 。◕‿◕ 。✿

>> ^^**ผิวสวยหน้าใส By NOnnee ^^

Re: มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธราช.... ลูกเขียว-ทองแสดงตัวหน่อย

โพสต์ โดย คนดุสิต » 09 พ.ย. 2011, 21:14

จบวิทยาศาสตร์สุขภาพ เอกอาชีวอนามัยและความปลอดภัย รุ่น25ครับ

โพสต์ โดย MARINE24 » 03 ก.ค. 2012, 19:48

ผมรัฐประศาสนศาสตร์ รุ่น 9 ปี 2533 เรียนอยู่ 6 ปีเพราะเรียนระหว่างรบ (มิใช่รักระหว่างรบ) เกือบจะไม่จบ เพราะหลายครั้งใกล้จะสอบต้องไปออกลาดตระเวน เคยออกจากป่าอีก 2 วัน ก่อนจะสอบ สอบ 3 วิชาผ่านแค่ 1
[color=#0000BF]มิเคยหวังเป็นวีรบุรุษ แต่ก็สุดจะเห็นชาติพินาศสลาย[/color]

โพสต์ โดย wijarn » 11 ธ.ค. 2014, 16:42

รายงานตัวด้วยครับ

ลงเรียนปี54 จบรุ่น เขียวทองเบญจศาสตร์ 56 สาขาเกษตรศาสตร์และสหกรณ์ เอกธุรกิจการเกษตรครับ
เรียนต่ออีกใบ ในสาขาการผลิตพืช เดือนหน้าใกล้สอบแล้ว หนังสือยังไม่ได้จับเลยครับ555 เพิ่งเริ่มเหมือน
จะถอดใจไม่เอาแล้ว :D :D :D
***เมื่อปั่นจักรยาน ความอิสระทางใจก็เกิดขึ้น***

โพสต์ โดย พลรบ เหมพร » 17 ธ.ค. 2014, 10:30

จบแล้วครับ
www.srakaew.tht.in/151a.html
อีทัพปัจยา
เพราะสิ่งนี้มี สิ่งนี้ๆจึงมี
เหตุเกิดจากสิ่งนี้ๆจึงเกิด
เพราะสิ่งนี้ไม่มี สิ่งนี้ๆจึงไม่มี
เหตุสิ่งนี้ดับ สิ่งนี้ๆจึงดับ[color=#FFBF40][/color]

โพสต์ โดย pingpong-sarawut » 23 ธ.ค. 2014, 21:58

ผม มสธ. ส่งเสริมการเกษตร รหัส 46 จบปี 50 จ่าปอง ครับ
กำลังเรียน นิติเพิ่มอีกตัวครับ
ปัจจุบันรับราชการอยู่ ทองผาภูมิ กาญจบุรี
ยินดีที่ได้รุ้จักครับ
"ตั้งใจ ตั้งมั่น พากเพียร เรียนรู้ชีวิตด้วยตัวเธอ"

โพสต์ โดย พลรบ เหมพร » 26 ธ.ค. 2014, 10:40

เพื่อน มสธ ใครหลงเข้ามา ก็ไลน์ มาคุยกันได้ครับผมตั้งกลุ่มไว้รอแล้ว 0878334416
อีทัพปัจยา
เพราะสิ่งนี้มี สิ่งนี้ๆจึงมี
เหตุเกิดจากสิ่งนี้ๆจึงเกิด
เพราะสิ่งนี้ไม่มี สิ่งนี้ๆจึงไม่มี
เหตุสิ่งนี้ดับ สิ่งนี้ๆจึงดับ[color=#FFBF40][/color]

โพสต์ โดย NavinRx9 » 08 ม.ค. 2015, 13:32

นิติศาสตรบัณฑิต รหัส46 จบปี 2549 ครับผม ยินดีที่รู้จักครับ :)

โพสต์ โดย tom-tcom » 04 ส.ค. 2015, 21:26

จบ ไทยคดีศึกษา ปี 2552 ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อน เขียว ทอง
ไม่กล้าเปลี่ยน ก็ไม่มีโอกาส

โพสต์ โดย keang417 » 20 ก.ย. 2016, 21:56

เราเต๋าเอง นิเทศ โฆษณา เข้า32 จบรุ่น 11 จ้า

โพสต์ โดย สุนทร สมภูมิ » 05 เม.ย. 2017, 21:16

สวัสดีครับผมรัฐศาสตร์รหัส 28 ครับรายงานตัวครับปั่น แถวๆบางบัวทองครับ