มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธราช.... ลูกเขียว-ทองแสดงตัวหน่อย

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธราช.... ลูกเขียว-ทองแสดงตัวหน่อย

โพสต์ โดย เด็กราดรีขี่4300 » 23 พ.ค. 2009, 13:35

ไม่อยากเชื่อว่ายังไม่มีมสธ.เลย

ผมจบวิทยาการจัดการครับ 43*****แต่จบปีที่ผ่านมานี้เอง :lol:

แก้ไขล่าสุดโดย เด็กราดรีขี่4300 เมื่อ 17 พ.ย. 2009, 14:58, แก้ไขไปแล้ว 1 ครั้ง.

Re: มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธราช.... ลูกเหลือง-ทองแสดงตัวหน่อย

โพสต์ โดย Urosia » 23 พ.ค. 2009, 17:54

ได้มา 2 ใบครับ

การจัดการ ปี 37
บัญชี ปี 48

ว่าจะไปลง การตลาดอีกสักใบครับ ที่เรียนมาทั้งหมดกลัววิชาเดียว "ไทยศึกษา" ครับ มหาโหด
สองรอบกว่าจะผ่าน :mrgreen:
ด้วยน้ำยาขวดนี้ การล้างโซ่จะไม่ใช่เรื่องยุ่งยากอีกต่อไป คลิกเลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=122&t=60902

Re: มหาวิทยาลัยสุโขทัยธรรมาธราช.... ลูกเหลือง-ทองแสดงตัวหน่อย

โพสต์ โดย noomHH » 23 พ.ค. 2009, 22:33

จ่าเยิ้ม รหัสเดียวกับผมเลย 48 แต่ผมนิเทศศาสตร์ครับ :D

โพสต์ โดย KHIAD_KY » 24 พ.ค. 2009, 22:29

ผมจบนิติศาสตร์ ปี30 (ใช้เวลาเรียน 5 ปี) กำลังเที่ยว..กิน..เล่น...

การจัดการ ปี 37
บัญชี ปี 48

ว่าจะไปลง การตลาดอีกสักใบครับ ที่เรียนมาทั้งหมดกลัววิชาเดียว "ไทยศึกษา" ครับ มหาโหด
สองรอบกว่าจะผ่าน

อยากให้ท่านมีสมาธิอีกนิดนึง....ไทยศึกษา..ไม่ยากนะผมได้ไทยศึกษาเกรด H

โพสต์ โดย gio_joey » 25 พ.ค. 2009, 11:00

ผมจบ การจัดการปี 46 ครับ แต่ว่าสีประจำ มันไม่ใช่เขียวทองหรือครับ(จำไม่ค่อยได้) :lol:

โพสต์ โดย Urosia » 25 พ.ค. 2009, 11:05

gio_joey เขียน:ผมจบ การจัดการปี 46 ครับ แต่ว่าสีประจำ มันไม่ใช่เขียวทองหรือครับ(จำไม่ค่อยได้) :lol:

เขียว ทอง ถูกต้องแล้วครับ
ด้วยน้ำยาขวดนี้ การล้างโซ่จะไม่ใช่เรื่องยุ่งยากอีกต่อไป คลิกเลยครับ
http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=122&t=60902

โพสต์ โดย gio_joey » 25 พ.ค. 2009, 11:10

noomHH เขียน:จ่าเยิ้ม รหัสเดียวกับผมเลย 48 แต่ผมนิเทศศาสตร์ครับ :D

อ่ะๆ คุณหนุ่ม มสธ เหมือนกันหรือเนี่ย พึ่งรู้ :mrgreen:

โพสต์ โดย จ่าเยิ้ม » 26 พ.ค. 2009, 11:14

noomHH เขียน:จ่าเยิ้ม รหัสเดียวกับผมเลย 48 แต่ผมนิเทศศาสตร์ครับ :D

หวัดดีคุณหนุ่ม หัวหิน... ผมเรียน 2 ปีหลังนะครับ หนังสือก็อ่านเทรอมแรกๆเยอะหน่อย เทรอมต่อๆมาเริ่มเก๋า มาอ่านใกล้สอบไม่กี่วัน แต่ก็ผ่านมาได้ทุกวิชา ไม่เคยตก ไม่รู้ฟลุ๊คหรือเปล่า มี H กะเขาอยู่ตัวหนึ่งก็วิชาฝึกประสบการวิชาชีพนี่แหละ 555
Cyclemania Phitsanulok

โพสต์ โดย อ้วนพริ้ว ปลิวตามลม » 04 มิ.ย. 2009, 00:10

ผมระหัส 46 นิเทศฯ.... ภาพยนตร์ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย tpc » 07 มิ.ย. 2009, 08:27

มี2 บธ.บ.(การตลาด) กับ กษ.บ.(การจัดการการผลิตพืช)
อันหลังเนี่ยสนุกมาก มีเรียนกับพระด้วย เรียนประสบหลายวิชาเจอผู้คนหลากหลายถึงได้รู้ว่ามีคนเก่งมากมายเลย
ไทยศึกษาไม่เคยเรียน เพราะได้รับการยกเว้นน่ะครับ
ม.อื่นอีก7
เลิกเรียนในมหาลัยมาปีกว่าแล้ว ตอนนี้มุ่งเน้นหาความรู้นอกห้องเรียนเป็นหลัก

โพสต์ โดย airh » 08 มิ.ย. 2009, 10:27

นิเทศ โฆษณา 50 ยินดีที่ได้รู้จักคร้าบ

โพสต์ โดย เด็กราดรีขี่4300 » 13 ก.ค. 2009, 11:53

gio_joey เขียน:ผมจบ การจัดการปี 46 ครับ แต่ว่าสีประจำ มันไม่ใช่เขียวทองหรือครับ(จำไม่ค่อยได้) :lol:

น่าอายจริงๆ :oops: เขียว-ทองครับ เขียว-ทอง พิมพ์ไปได้ไงฟะ เหลือง-ทอง :lol: ต้องไปเรียนอีกสัก 12 ปี ถึงจะแม่นกว่านี้เรา :oops: