***ลูกเเม่รำเพย (ท.ศ)เข้ามาคุยกันหน่อยครับ***

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: ***ลูกเเม่รำเพย (ท.ศ)เข้ามาคุยกันหน่อยครับ***

โพสต์ โดย breezent » 07 ธ.ค. 2013, 13:49

K.Hayabusa เขียน:เสื้อแขนยาว ( ถ้าไม่มีก็แขนสั้น )+ กางเกง size xxl 1 ชุดครับ

b.toei เขียน:ขอเสื้ออย่างเดียวครับไซด์xl 1ตัวครับจองไว้เลยครับ. 081-8427364 ให้ลูกชายไว้ออกทริปว่าเด็ก ท.ศ. ครับ

ดูรายละเอียดชุดได้ที่ลิงค์นี้เลยครับ รบกวนโอนมัดจำไว้ก่อน 50% ด้วยครับ :D
(เสื้อเป็นแบบ bodyfit ขนาดหน้าอกจะเล็กกว่าในตาราง 1 นิ้ว ยังไงเผื่อไซส์เสื้อกันด้วยนะครับ)

:arrow: :arrow: :arrow: viewtopic.php?f=53&t=683439
BIKE YOUR LIFE.
--------------------------------------------------------------
น สิยา โลก วฑฺฒโน ไม่ควรเป็นคนรกโลก

Re: ***ลูกเเม่รำเพย (ท.ศ)เข้ามาคุยกันหน่อยครับ***

โพสต์ โดย b.toei » 13 ธ.ค. 2013, 20:57

โอนเรียบร้อยครับ500.64บาท
โอนไปเมื่อตอนเที่ยงครับ

โพสต์ โดย breezent » 14 ธ.ค. 2013, 22:48

b.toei เขียน:โอนเรียบร้อยครับ500.64บาท
โอนไปเมื่อตอนเที่ยงครับ

รับทราบครับ ชุดเสร็จประมาณกุมภา ได้แล้วเดี๋ยวแจ้งอีกทีนะครับ :D
--------------------------------------------------------------
น สิยา โลก วฑฺฒโน ไม่ควรเป็นคนรกโลก

โพสต์ โดย Ra Rama2 » 20 ธ.ค. 2013, 08:27

งานชื่นชุมนุมเทพศิรินทร์ วันที่21นี้ที่โรงเรียน งานเริ่ม18.00นครับ
แนบไฟล์

โพสต์ โดย Peacesanti » 14 ม.ค. 2014, 21:27

สวัสดีครับ ผมชื่อ อ๊อด จบรุ่น 107

ปั่นมายังไม่ถึงปีเลยครับ ทุกวันอาทิตย์ตอนเช้า แถวอักษะ พุทธมณฑล

อยากมีโอกาสได้ร่วมทริปเทพศิรินทร์ ครับ

โพสต์ โดย cosmic » 07 ก.พ. 2014, 11:21

จัดกันซักทริป ไหมครับ ทุกท่าน ตา Breeze ว่าไง ครับ

โพสต์ โดย breezent » 12 ก.พ. 2014, 10:43

cosmic เขียน:จัดกันซักทริป ไหมครับ ทุกท่าน ตา Breeze ว่าไง ครับ

ว่างวันไหนล่ะท่าน 15 มีนาดีมั้ยครับท่าน วันสถาปนาโรงเรียนพอดี

พี่ๆ มานัดกันมั้ยครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย top_deb » 15 ก.พ. 2014, 08:46

สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ ลูกแม่รำเพย ทุกๆท่านครับ แนะนำตัวก่อน ชื่อต๊อบครับ รุ่น 39-42(114) ครับ ตอนนี้ปั่นแถวเทียนทะเลครับ ออกทริปบางครับ ส่วนใหญ่ออกทริปวันอาทิตย์ครับ เจอกันทักกันบ้างนะครับ
"นสิยา โลกวฑฺฒโน" ไม่ควรเป็นคนรกโลก

โพสต์ โดย Ra Rama2 » 17 ก.พ. 2014, 08:26

top_deb เขียน:สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ ลูกแม่รำเพย ทุกๆท่านครับ แนะนำตัวก่อน ชื่อต๊อบครับ รุ่น 39-42(114) ครับ ตอนนี้ปั่นแถวเทียนทะเลครับ ออกทริปบางครับ ส่วนใหญ่ออกทริปวันอาทิตย์ครับ เจอกันทักกันบ้างนะครับ

สวัสดีครับ ผมก็ปั่นอยู่เส้นเทียนทะเล เสาร์ อาทิตย์ ปั่นกับกลุ่มพระราม2ครับ............

โพสต์ โดย breezent » 17 ก.พ. 2014, 18:40

cosmic เขียน:ได้อยู่ จัดไหม

เจอที่โรงเรียนดีมั้ย แล้วไปไหนดี หรือนัดเจอซักที่ แล้วปั่นไปโรงเรียนกัน

โพสต์ โดย b.toei » 07 มี.ค. 2014, 11:02

เข้าท่าดีครับมาจากบ้านและเจอกันที่ ร.ร.นัดเวลาเจอครับพีี่ๆน้องๆจะได้รู้จักกันครับเวลาเจอข้างนอกจะได้ทักทายกันถูกครับ

โพสต์ โดย top_deb » 12 มี.ค. 2014, 09:33

สวัสดีครับทุกๆท่าน เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้ไปร่วมงานกับทาง ม.หัวเฉียว ได้พบกับพี่ๆ ทศร ด้วยครับ กลุ่มนี้มากับเพียบเลย เข้าไปคุยครับ ทางพี่ๆกลุีมนั้นนิสัยดี เห็นว่าอยากจัดรวมพี่น้อง เทพศิรนทร์ ทุกโรงเรียนมาจักทริปคุยกัน ผมเห็นว่าน่าสนใดี แต่ยังไม่มีกำหนดอะไรนะครับ แค่เกลิ่นๆกันไว้เอง จริงๆอยากให้ทางเทพศิรินทร์ใหญ่รวมตัวกันดูก่อนนะครับว่ายังไงดี ทาง ทศร มีชุดทีมด้วย เห็นก็รู้เลยครับว่า เทพศิรนทร์

ผมต๊อบ 3942(114) ครับ
"นสิยา โลกวฑฺฒโน" ไม่ควรเป็นคนรกโลก

โพสต์ โดย breezent » 12 มี.ค. 2014, 10:42

top_deb เขียน:สวัสดีครับทุกๆท่าน เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมา ผมได้ไปร่วมงานกับทาง ม.หัวเฉียว ได้พบกับพี่ๆ ทศร ด้วยครับ กลุ่มนี้มากับเพียบเลย เข้าไปคุยครับ ทางพี่ๆกลุีมนั้นนิสัยดี เห็นว่าอยากจัดรวมพี่น้อง เทพศิรนทร์ ทุกโรงเรียนมาจักทริปคุยกัน ผมเห็นว่าน่าสนใดี แต่ยังไม่มีกำหนดอะไรนะครับ แค่เกลิ่นๆกันไว้เอง จริงๆอยากให้ทางเทพศิรินทร์ใหญ่รวมตัวกันดูก่อนนะครับว่ายังไงดี ทาง ทศร มีชุดทีมด้วย เห็นก็รู้เลยครับว่า เทพศิรนทร์

ผมต๊อบ 3942(114) ครับ

จัดนัดปั่นกระชับมิตรเทพศิรินทร์ดีมั้ยครับ เริ่มทริปแรก ทศ-ทศร.