น้ำใจน้องพี่สีชมพู จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ขอเชิญครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: น้ำใจน้องพี่สีชมพู จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ขอเชิญครับ

โพสต์ โดย เต » 24 ธ.ค. 2013, 16:55

ทำโลด รุ่นจุฬากู้ชาติ

รูปภาพ

Re: น้ำใจน้องพี่สีชมพู จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ขอเชิญครับ

โพสต์ โดย tommgirl » 28 ธ.ค. 2013, 17:24

ตานุ เอาไปแปะที่ fb

ได้มีโอกาสทำหน้าที่บนอาน แบบไม่ตั้งใจ ให้ CUAA ฮ่ะ :lol:

รูปภาพ

โพสต์ โดย td2442 » 23 ม.ค. 2014, 01:08

ตอนนี้เป็นพ่อค้าสมัครเล่น
หาตังค์ค่าตั๋วเครื่องบินไปเยียมลูกเมียที่ฮ่องกง 555
พี่น้องสนใจอุดหนุนได้นะครับ

viewforum.php?f=750

โพสต์ โดย tommgirl » 27 ม.ค. 2014, 01:08

td2442 เขียน:ตอนนี้เป็นพ่อค้าสมัครเล่น
หาตังค์ค่าตั๋วเครื่องบินไปเยียมลูกเมียที่ฮ่องกง 555
พี่น้องสนใจอุดหนุนได้นะครับ

viewforum.php?f=750

อยากได้ เฟรมอลู- โคลัมบัส เทคโนโลยี
มีขนาด จิ๋วๆ ให้คนขาสั้นๆไหมอ่ะคะ

ปล. ขายเป็นเรื่องเป็นราวเลยอ่ะพี่เอิ๊ก :P

โพสต์ โดย choochoo » 31 ม.ค. 2014, 16:08

รูปภาพระกอบเสร็จก็เอามาปฏิบัติการวันแรกที่ปทุมวันครับ

โพสต์ โดย เพชร » 31 ม.ค. 2014, 18:02

PX10 น้ำลายหกเลย ขออนุญาตเอารูปไปลง ชั้น4. หน่อยนะน้องชู

โพสต์ โดย choochoo » 31 ม.ค. 2014, 19:10

มีอยู่สองหน่วยครับพี่เพชร ช่วงนี้ได้ปั่นเยอะหน่อย มาแต่เวทีปทุมวันครับ :D

โพสต์ โดย choochoo » 03 ก.พ. 2014, 09:52

เมื่อวานกะว่าคนเยอะ เลยเอาขาไก่ไป เก็บง่ายซุกใต้โต๊ะสะดวกดีครับ

รูปภาพ

โพสต์ โดย DouBleK55 » 18 ก.พ. 2014, 11:09

GJ เขียน:เสดสาดรุ่น 15 รหัส 2560439 ครับ

รุ่นเด่วกันฮาฟ นายกำพต

โพสต์ โดย Lone Rider » 01 มี.ค. 2014, 21:34

ในที่สุด วันนี้ นิติ จุฬา ก็ได้ออกมาแสดงตัวกัน(เสียที)แล้ว ลาเวทีปทุมวันพอดี

ก่อนหน้านี้มีนิสิตเก่า นิติ จุฬา หลายคนที่หลงลาภยศไปรับใช้รัฐบาล โดยไม่ฟังคำทัดทานจากพรรคพวก
ชัยเกษม จุลสิงห์ ยรรยง ธงทอง กำธน สุนัย วัฒนา แม้กระทั่ง บวรศักดิ์ สุรเกียรติ์ ก็เคยเผลอไผลไปชั่วขณะ

ลาภ ยศ นี่มันเป็นโลกธรรมที่เป็นมารร้ายโดยแท้ ยากที่จะผ่านด่านไปได้ สำหรับผู้ที่พื้นฐานจิตใจไม่ชัดเจน แข็งแรงเพียงพอ

ต้องขออภัยพี่ๆน้องๆจุฬา ทั้งหลายด้วยนะครับ ที่ นิติ จุฬา บางคน หลงทางไปขนาดนั้น
พลอยทำให้เกิดความมัวหมองต่อจุฬา

พวกเราให้สัญญาต่อกันแล้วว่า จะร่วมมือกันกับมวลมหาประชาชนกอบกู้ เกียรติยศ ศักดิ์ศรี คืนมาทุกทาง
เพื่อจุฬา และเพื่อประเทศไทยครับ

โพสต์ โดย Lone Rider » 04 มี.ค. 2014, 19:38

รถสวยจัง อ. เต เพิ่มความเร็วได้สมใจไหมครับ
คลับคล้ายว่าเมื่อก่อนขี่ภูเขาก็ 34-35 แล้ว
สงสัยหมอบเร็วขึ้นมาแช่ 40 สบายๆแน่เลย
แล้วไม่ปวดหลัง ปวดคอ บ้างหรือ หรือ เพราะอายุยังน้อยเลยไม่เป็นอะไร

ขอให้มีความสุขกับการหมอบ อย่าทอดทิ้งนะครับ

:mrgreen:

โพสต์ โดย tommgirl » 02 เม.ย. 2014, 00:00

Lone Rider เขียน:ในที่สุด วันนี้ นิติ จุฬา ก็ได้ออกมาแสดงตัวกัน(เสียที)แล้ว ลาเวทีปทุมวันพอดี

ก่อนหน้านี้มีนิสิตเก่า นิติ จุฬา หลายคนที่หลงลาภยศไปรับใช้รัฐบาล โดยไม่ฟังคำทัดทานจากพรรคพวก
ชัยเกษม จุลสิงห์ ยรรยง ธงทอง กำธน สุนัย วัฒนา แม้กระทั่ง บวรศักดิ์ สุรเกียรติ์ ก็เคยเผลอไผลไปชั่วขณะ

ลาภ ยศ นี่มันเป็นโลกธรรมที่เป็นมารร้ายโดยแท้ ยากที่จะผ่านด่านไปได้ สำหรับผู้ที่พื้นฐานจิตใจไม่ชัดเจน แข็งแรงเพียงพอ

ต้องขออภัยพี่ๆน้องๆจุฬา ทั้งหลายด้วยนะครับ ที่ นิติ จุฬา บางคน หลงทางไปขนาดนั้น
พลอยทำให้เกิดความมัวหมองต่อจุฬา

พวกเราให้สัญญาต่อกันแล้วว่า จะร่วมมือกันกับมวลมหาประชาชนกอบกู้ เกียรติยศ ศักดิ์ศรี คืนมาทุกทาง
เพื่อจุฬา และเพื่อประเทศไทยครับ

ต้อมไม่ได้หลงทางนะคะ :lol:
แต่ที่หายหน้าไปนาน เพราะมัวแต่ทำงานหาเลี้ยงชีพ กะทำเงินสร้างรถถีบ ที่ก่อนหน้าขายกินเพื่อรักษาร่างกาย
ไว้พร้อมทั้งเงิน ทั้งเวลา ทั้งรถถีบ และร่างกายเมื่อไร จะออกปั่นอีกครั้งค่ะ ;)
การันตีไม่มีหลง
:P :P

โพสต์ โดย Austino » 17 มิ.ย. 2014, 00:21

ฬ'41
ขอรายงานตัวครับ ชื่อเอ็กซ์นะครับพี่น้อง ฝากเนื้อฝากตัวด้วย
ตอนนี้ก็ยังหัดปั่นจักรยานแม่บ้าน LA ไปก่อน
ครั้นจะเอาคันนี้ไปปั่นกะกลุ่มเสือหมอบก็เกรงว่าจะเป็นภาระให้เค้าต้องจอดคอยกัน 55
ได้รับอนุมัติงบประมาณเมื่อไหร่ จะถอยหมอบสักคันมาแว้นส์ให้สะใจ :lol: