~oooOOooo ปานะพันธุ์วิทยาฯ: ปพ.และปพพ. where r u ? ooOOooo~

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
rsura490
สมาชิก
สมาชิก
Tel: /
team: /
ตำแหน่ง: ติวานนท์ ท่าทราย อ.เมือง นนทบุรี
ติดต่อ:

Re: ~oooOOooo ปานะพันธุ์วิทยาฯ: ปพ.และปพพ. where r u ? ooOOooo~

โพสต์ โดย rsura490 »

สงสัยหมดแรงศิษย์เก่า ป.พ.แล้วกระทู้นิ่งมานาน คงจะหายไปพร้อม ร.ร ครับ
Boyob Vatanaparadorn
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ~oooOOooo ปานะพันธุ์วิทยาฯ: ปพ.และปพพ. where r u ? ooOOooo~

โพสต์ โดย Boyob Vatanaparadorn »

สวัสดีครับ ผมจำปีที่สมัครไม่ได้ แต่เข้าติน ม.1 เรียน ถึง ม.3 เลขประจำตัว 32100 ม.1/13ห้อง ครู วิจิตรา
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”