จันทรหุ่นบำเพ็ญ สโมสร

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
ทัชชกร วรนิวัฒน์
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือหน้าวัด & NooK-N@@N
Bike: Bianchi @ KLEIN

Re: จันทรหุ่นบำเพ็ญ สโมสร

โพสต์ โดย ทัชชกร วรนิวัฒน์ »

ภัทรกร พรมั่น เขียน:หวัดดีทุกคนครับ จะพยายามมาคุยบ่อยๆนะทัช
ยินดีอย่างสุดซึ้งครับพี่ภัทร :mrgreen: สุข เศร้า เหงา และรักเชิญได้ครับ พวกเราชาว จพ. รับฟังทุกเรื่องราวด้วยความยินดีครับ :mrgreen:
คืนชีวิต @ คิดห่วงใยผืนโลก
ภัทรกร พรมั่น
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย ภัทรกร พรมั่น »

สวัสดีตอนเช้าครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

สวัสดีตอนบ่ายแก่ๆครับ :mrgreen: พี่ภัทร และพี่ๆน้าๆชาว จพ. ทุกๆท่านครับ :mrgreen:
BENGALTIGER
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818195242
team: 99 CITY BIKE
Bike: TREK 8900

โพสต์ โดย BENGALTIGER »

รายงานตัวครับ พี่ๆ น้องๆ
ขาประจำ
ขาประจำ

BENGALTIGER เขียน:รายงานตัวครับ พี่ๆ น้องๆ
ยินดีต้อรับกลับสู่โรงเรียนเก่าครับพี่ :mrgreen: :mrgreen: แต่คนไม่เคยแก่ซะกะที :lol:
BENGALTIGER
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0818195242
team: 99 CITY BIKE
Bike: TREK 8900

โพสต์ โดย BENGALTIGER »

พี่กันต์ คิดว่าน่าจะเจอ ทัช บ่อยๆ เพราะพี่ขี่เลียบขนานหลังวัดคู้บอนประจำ
ขาประจำ
ขาประจำ

ไม่ค่อยบ่อยครับแก่น่าจะขี่อยู่กับทีมคุณหมอครับ ทีมคุณหมอออกแต่เช้าครับพี่ :mrgreen: Bengaltiger :mrgreen:
ภัทรกร พรมั่น
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย ภัทรกร พรมั่น »

สวัสดียามบ่ายครับพี่น้อง จ พ ทำหน้าที่เส็จสมบูรณ์แล้วครับ ส่งคุณแม่เรียบร้อย ท่านไปดีแล้วครับ
bird8850
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0833040497
team: ไร้สังกัด
Bike: รถพับและMTB
ตำแหน่ง: ดินแดงโบสแม่พระ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย bird8850 »

อาจารย์ กำไร เกษียรแล้วนะครับ อาจารย์ ห้องลูกเสือไง
ตัวแทนจำหน่าย DAHON,JAVA,GIOS จำหน่าย จักรยานและ อุปกรณ์ซ่อม จักรยานโดย วิศวกร
[BIRD BIKE SHOP]ปากซอยสุทธิสารอินทรามระ29 ติดธนาคารกรุงศรี

เวลาทำการ จันทร์ถึงเสาร์13.30นถึง20.30น. โทรนัด083-3040497ล่วงหน้าก่อนมาที่ร้าน
http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=454 <<ดูของทั้งหมดคลิ้กเลยรถพับDAHON,JAVAและอื่นๆอีกมากมาย
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอขอบคุณนัข่าวนะครับคุณ bird8850 อ.กำไร ผมยังทันครับพี่ :mrgreen: ขอแสดงความเสียใจด้วยนะครับพี่ภัทร :( อ้อลืม สวัสดีครับพี่ๆ จพ.ทุกๆท่าน :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ

ดีจ้าชาวโลก :mrgreen: :mrgreen:
เฟือง.8
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0863390186
team: Vintage
Bike: Peugeot PX10

โพสต์ โดย เฟือง.8 »

หา อะไรนะ จ้าวโลก สวัสดี ครับ เป็นสุข สนุก สุขสำราญ ท่ามกลาง ความปรองดอง โดยรัฐบาลสั่งตัด นัยยะทางการเมือง ไม่มีวาระการซ่อนเร้น เขาว่างั้น คำถามของประชาชน มีมากมาย งบมากมายที่ทำไป ประชาชนทำตาปริบๆ ดูการสร้างสิ่งที่ไม่มีประโยชน์กับประชาชน บังคับใจ ใช้อำนาจที่มีในมือ ทำลงไป หลายอย่างจริง ๆ บัตรประชาชน เด็กอายุ 7 ขวบ เพิ่มงบ จ่ายมันเข้าไป กำแพงใต้สะพาน จ่ายมันเข้าไป ทำ ไปทำไม ทำสิ่งที่ไม่มีประโยชน์ กับประชาชน positive ดีกว่า รู้มั๊ยว่าประชาชนต้องการอะไร ไม่รู้เลยหรือ อีสานเทคะแนนให้หมด ไม่รู้เลยหรือว่าประชาชนต้องการอะไร มารอดูกัน นะ ใต้สะพานทำสวน ให้เด็ก เล่น ให้ฝึก ลานกีฬา มีประโยชน์ กับเด็กๆ มาก กว่า ทำ กับ แก้ไข ทำดีกว่ามั๊ยครับ ให้เขตมาดูแล มีประโยชน์มากๆ ประชาชนต้องการมากๆ ใครจะเข้าไปอาศัยอยู่ ใครจะเข้าไปนอน เทศกิจ มีไว้ทำไม ผม ไปเสียภาษี มาครับ รู้สึกเหนื่อย กับเงินที่หามา เงินมันมีค่า ครับ แล้ว เห็นแบบนี้ ถลุงกันเข้าไป ไม่รู้เลยหรือว่าประชาชนต้องการอะไร ได้ยินบ่อยมาก กับคำว่า วาระ ซ่อนเร้น คุยเรื่องแบบนี้ ก็เป็นแบบนี้ คุยเรื่อง ปลาดุก เรื่องสัตว์ ต่างๆ ไม่ว่าจะเป็นสัตว์ชนิดไหนเราก็เพลิน นัยยะ การเลี้ยงปลา ดุก ต้องรู้นิสัย มันดุ และชอบกัด กัน กัด จนตาย ไปข้างนึง ที่เป็นแผล เพราะมันกัดกัน แล้วกินเลย ให้อาหารน้อยก็ไม่ได้ ให้แยะน้ำก็เน่าเสีย เลี้ยงไว้ดูเล่น ตัวมันใหญ่มาก ตัวเดียวหนักตั้ง 3 โล ว่าจะเอาไปปล่อยแล้ว คุยเรื่องพวกนี้ยังสบายเสียกว่า เพราะ ถ้าช่วยกันจริงๆ เราคนไทยทุกคนสบายไปแล้ว เพราะมัวกัดกัน ไม่รู้ว่าเหมือนปลาดุก เลย หรือปล่าว เอาว่า เราต้องการให้รัฐบาลทำอะไร ให้เราประชาชน ให้เรามีเสียงที่จะทำอะไรบ้าง มองดีๆ เราช่วยตัวเองกันอยู่แล้วใครจะมาช่วยเรา มองดู ไม่ทำตาปริบๆ ช่วยกัน เอาว่าคุยกัน เป็นสุข สนุกสำราญ เรื่องต่างๆ มันก็เข้ามาทางหัวใจนะครับ หรอกตัวเองไม่ได้สักกะที กับความในใจ ที่ไม่อยากให้ใครฟังนอกจาก คนที่รักกันจริง รักพี่น้อง ประชาชนจริงๆ ครับ คุยอะไรมันก็มาในแนวนี้ เอาว่า ไม่ได้เข้ามา นานเหมือนกัน อย่างว่านะ เรื่อง ที่ทำให้มันเป็นเรื่อง มันก็ได้เรื่อง ขอเรื่องดี ๆ สร้างสรร ให้เกิดกับเราทุกคน ไม่ใช่คำอวยพร ให้มันเป็นความจริง ที่เกิด ขึ้น จริงๆ นะ เพื่อน ...... สวัสดี ทัช ภัทร กันต์ สวัสดีครับ .....
joof
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: klein
ติดต่อ:

โพสต์ โดย joof »

ฝากข่าวประชาสัมพันธ์หน่อยครับ

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

ที่ร้านมีราวแขวนจักรยานด้านใน มีห้องอาบน้ำ
เหมาะสำหรับเป็นที่รวมกลุ่มของจักรยานกลุ่มต่าง ๆ
มีบริเวณให้ลองรถ จอดรถได้มาก

และที่สำคัญ ตอนนี้เจ้าของร้านไม่มีเวลาดูแลกิจการ
อยากจะหาผู้ที่สนใจมาทำต่อครับ
หากเืพื่อนสมาชิกสนใจ
ราคาไม่แพง
ติดต่อได้ที่ คุณวิศิษฐ์ 081 712 6999 นะครับ

ต้องขอโทษเป็นอย่างสูงถ้าหากกระทู้อันนี้รบกวนเพื่อนสมาชิกนะครับ
ขาประจำ
ขาประจำ

ขอขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆครับคุณ Joof :mrgreen: สวัสดีครับพี่เฟือง.8 (จัดหนักเลยนะรับพี่) พี่กานต์ พี่ภัทร และพี่ๆชาว จพ. ทุกท่าน :mrgreen: ดีใจจริงๆที่พี่ๆทุกท่านยังคงแวะเวียนมาเที่ยวชมครับ พี่ๆทุกคนคงสบายดีนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงทุกๆท่านนะครับ :mrgreen: :mrgreen:
ขาประจำ
ขาประจำ

หยุดตั้ง 3 วัน เที่ยวให้สนุกนะครับพี่ๆ :mrgreen: งดเหล้า เข้าพรรษานะครับ :mrgreen:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”