++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

โพสต์ โดย tutoon12 » 14 ต.ค. 2012, 12:55

หวัดดีครับพี่น้องเสือทุกๆคน :D

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

โพสต์ โดย 13ghost » 16 พ.ย. 2012, 15:10

รายงานตัวด้วยคนนะครับ ผม.ศยรุ่นสุดท้ายก่อนเป็นศิลปประยุคครับ ดีใจที่มีเพื่อนๆพี่ๆปั่นจักรยานกันเยอะมาก(ตกข่าวอย่างแรง555)

โพสต์ โดย opoll » 20 พ.ย. 2012, 11:40

สวัสดีครับพี่น้อง :lol: :lol: :lol: หมดฝนแล้ว เอาซะทริปมั๊ยครับ :D
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...
Facebook Opoll..Krab..

โพสต์ โดย pom za » 05 ธ.ค. 2012, 11:29

รูปภาพ

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน
ทรงพระเกษมสำราญ ตลอดกาล ตลอดไป
ด้วยสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
์์์์์Be strong enough to face the world each day.

โพสต์ โดย june199 » 17 ม.ค. 2013, 22:59

ไทยวิ ศก.รุ่น9 จบปี2528 เข้ากลุ่มด้วยคน
ดี กว่า เดิน

โพสต์ โดย opoll » 30 ม.ค. 2013, 11:50

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เงียบจัง ไปปั่นจักรยานกันเถอะ เดี๋ยวจะเข้าหน้าฝนอีกแล้วนะ :D
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...

โพสต์ โดย somsak chatvarodom » 31 ม.ค. 2013, 12:03

opoll เขียน:สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เงียบจัง ไปปั่นจักรยานกันเถอะ เดี๋ยวจะเข้าหน้าฝนอีกแล้วนะ :D

ไปไหนดีละครับพี่ เดือนหน้าปลาย ๆ เดิอนผมว่างครับ

โพสต์ โดย opoll » 04 ก.พ. 2013, 11:26

somsak chatvarodom เขียน:
opoll เขียน:สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ เงียบจัง ไปปั่นจักรยานกันเถอะ เดี๋ยวจะเข้าหน้าฝนอีกแล้วนะ :D

ไปไหนดีละครับพี่ เดือนหน้าปลาย ๆ เดิอนผมว่างครับ

รอฟังพี่ๆน้องๆ ว่างัยกันครับ :D :D :D

โพสต์ โดย opoll » 18 พ.ย. 2013, 11:41

ลืมอะไรกันหรือป่าว :D :D

โพสต์ โดย manudkob » 17 ธ.ค. 2013, 06:21

สวัสดีครับเพื่อนพี่น้อง แวะเข้ามาทักทาย ไทยวิจิตรศิลป์เหมือนกัน
ปวส.จบมาปี 2533 พาณิชย์ศิลป์ครับ
เสาร์+อาทิตย์ปั่นช็อคโกแล็ตวิวล์ 05.30-09.30น.
ไปตามที่ใจอยาก ท่องเที่ยว-ถ่ายภาพคือชีวิตจิตใจ
บ/ช กสิกร ออมทรัพย์ 737-2-15527-7
ID LINE : manudkob4wd เบอร์โทร 0-81834-2368
https://www.facebook.com/manudkob4wd http://manudkob.thaimultiply.com