++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

โพสต์ โดย วายร้ายZonk » 22 มิ.ย. 2012, 11:04

รบกวนถามผู้รู้ครับ ว่านับรุ่นกันยังไงอ่ะครับ..นานมากจำไม่ได้แล้ว :lol: สถ.อ่ะครับ เข้าตอนปี2530 :mrgreen:
.

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

โพสต์ โดย pom za » 22 มิ.ย. 2012, 19:55

เสือลูกสาม เขียน:เย่ เย๊ เย๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆ!! ฮี้! ฮี! เสืออู๊ดรายงานตัวมาเเล้วครับบ!! เตรียมตัว shop เลย!![ >>www.myfriendsport.com<< เว็บผมเอง]

:lol: สวดยวดลวดเพี้ย :D จัดไปหนักๆ :lol:
์์์์์Be strong enough to face the world each day.

โพสต์ โดย pom za » 22 มิ.ย. 2012, 19:58

tutoon12 เขียน:เสาร์นี้เจอกันนะครับ :lol:

:D รอชมคลิป Art...Art นะเพื่อน ;)
์์์์์Be strong enough to face the world each day.

โพสต์ โดย pom za » 22 มิ.ย. 2012, 20:06

วายร้ายZonk เขียน:
รบกวนถามผู้รู้ครับ ว่านับรุ่นกันยังไงอ่ะครับ..นานมากจำไม่ได้แล้ว :lol: สถ.อ่ะครับ เข้าตอนปี2530 :mrgreen:

:roll: โรงเรียนก่อตั้งเมื่อปี 2505 ปีนี้ครบรอบ 50 ปี พี่ก็ไม่แน่ใจว่านับกันยังไง
เพราะพี่เข้าเรียนปี 2525 จบ ปวช.ปี2528 รุ่น10(ศย.)

โพสต์ โดย pom za » 22 มิ.ย. 2012, 20:15

รูปภาพ

:D พรุ่งนี้บ่ายโมง แข่งขันฟุตบอลรายการ "Good Government Cup"
(ชิงถ้วยจากท่านปลัดกระทรวงคมนาคม) :D ต้องขอโทษเพื่อนๆพี่ๆน้องๆของเราด้วย โอกาสหน้านะ :D

โพสต์ โดย tutoon12 » 25 มิ.ย. 2012, 17:46

:D ทริปนี้ก็หนุกหนาน+อิ่มหนํา กันไปถ้วนหน้า ไว้เจอกันใหม่นะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเสือไทวิ :lol:
แนบไฟล์

โพสต์ โดย tutoon12 » 26 มิ.ย. 2012, 15:46

ติดตามเวอร์ชั่นเต็มได้เร็วๆนี้ :lol:

โพสต์ โดย morris » 27 มิ.ย. 2012, 00:01

สุด ๆ อ่ะ ทริป นี้
ขี่ ปั่น จูง เข็น ลาก ยก คือ คอนเซ็ป ของผม จริงๆ น่ะ !!!

โพสต์ โดย opoll » 27 มิ.ย. 2012, 11:50

tutoon12 เขียน: ติดตามเวอร์ชั่นเต็มได้เร็วๆนี้ :lol:

ดูแค่หนังตัวอย่าง ยังตื่นเต้นน่าดูเลย :lol: :lol: รอชมนะครับ
สนุกมากครับทริปนี้..มีโอกาสแจมต่อแน่นอนคับผม.. :D :D
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...
Facebook Opoll..Krab..

โพสต์ โดย เสือลูกสาม » 04 ก.ค. 2012, 13:47

เงียบไปรึป่าวพี่น้องชาวเสือทั้งหลายขอเสียงหน่อย :lol:

โพสต์ โดย pom za » 04 ก.ค. 2012, 15:52

tutoon12 เขียน: :D ทริปนี้ก็หนุกหนาน+อิ่มหนํา กันไปถ้วนหน้า ไว้เจอกันใหม่นะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆเสือไทวิ :lol:

:D น่าหนุกหนานแท้ :D

โพสต์ โดย pom za » 04 ก.ค. 2012, 15:53

tutoon12 เขียน: ติดตามเวอร์ชั่นเต็มได้เร็วๆนี้ :lol:

:D ตามอยู่