++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
JUK บุคคลทั่วไป
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0865708204
Bike: MINI YS11BIKE & KHS
ติดต่อ:

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

โพสต์ โดย JUK บุคคลทั่วไป »

akega เขียน:
JUK บุคคลทั่วไป เขียน:ไทยวิจิตร ศิลปประยุกต์ รุ่น ๑๐ ครับ ปั่นอยู่ย่านลาดพร้าว
ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

พี่จุก ใช่ป่าว ?

ขออภัยมาตอบช้า ถูกต้องแว้วววว ครับ
:| เสียดายนะเนี่ยไม่ได้ไปอัมพวาด้วยช่วงนี้ทำงานวันจันทร์ถึงอาทิตย์
แต่อาทิตย์นี้ว่าจะไปงานที่เกษตรให้ได้ :shock:
รูปประจำตัวสมาชิก
Kritchalat
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0858137755
team: ไม่มีสังกัด..ไม่มีสี.. มังกรเขียว กับ สมิงขาว
Bike: Gary Fisher + Strida5
ตำแหน่ง: ราชเทวี + แยกบางกะปิ + ท่าพระ

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

โพสต์ โดย Kritchalat »

@ ไทยวิจิตร_ศย.รุ่นไม่รู้ง่ะ ? จบปวช.ราวๆ 2529 อ่ะครับ.. :roll: :roll: :roll:
@ เพาะช่าง_ออกแบบผิดพัน >> Oh Colour BLUE ... :lol: :lol: :lol:
@ ยินดีที่ได้รู้จัก ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร๊าบ..
" สูงสุด..กลับสู่สามัญ "

Kritchalat_085-813-7755
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

แล้วตอนนี้มีใครกลับไปเยี่ยมเยือนที่โรงเรียนมาบ้างไหมครับจะถามว่าที่นั่นเป็นอย่างไรบ้างในตอนนี้
โพสต์กันลืมเห็นตกไปเยอะ จบกันไปนานแล้วอย่าลืม ทวอ. กันเน้อ :lol:
akega
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย akega »

JUK บุคคลทั่วไป เขียน:แล้วตอนนี้มีใครกลับไปเยี่ยมเยือนที่โรงเรียนมาบ้างไหมครับจะถามว่าที่นั่นเป็นอย่างไรบ้างในตอนนี้
โพสต์กันลืมเห็นตกไปเยอะ จบกันไปนานแล้วอย่าลืม ทวอ. กันเน้อ :lol:

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่จุก ยัง ไม่ลืม ชีวิต ทวอ ที่แสนมันส์ ครับ

ทุกครั้งที่หยิบรองเท้าผ้าใบสีขาว มาใส่ ยังคิดถึงเวลาไปเรียนเสมอ... :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย akega เมื่อ 08 ม.ค. 2010, 09:58, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
Under neon loneliness...Bicycle emptiness.....
opoll
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898108235
Bike: Merida matt 5

โพสต์ โดย opoll »

วิจิตรศิลป์(ศก.เช้า) เข้าเรียนตอนปี2526 (ไม่รู้รุ่นครับ) ปีเดียวครับ แล้วไปต่อที่ช่างศิลป์ พี่หน่องบอกว่า รุ่น 33 (เข้าตอนปี27) เพิ่งเจอบอร์ดนี้ครับ ดีใจได้เจอเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ครับ คิดถึง ทวอ.จะคิดถึงป๋าสมาน(สอนกฎหมายเบื้องต้นทุกทีครับ) ฮามากเวลาเรียน :lol: เพิ่งเริ่มปั่นครับ เพื่อสุขภาพ :mrgreen:

ปอน
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...
Facebook Opoll..Krab..
ขาประจำ
ขาประจำ
ติดต่อ:

akega เขียน:
JUK บุคคลทั่วไป เขียน:แล้วตอนนี้มีใครกลับไปเยี่ยมเยือนที่โรงเรียนมาบ้างไหมครับจะถามว่าที่นั่นเป็นอย่างไรบ้างในตอนนี้

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่จุก ยัง ไม่ลืม ชีวิต ทวอ ที่แสนมันส์ ครับ

ทุกครั้งที่หยิบรองเท้าผ้าใบสีขาว มาใส่ ยังคิดถึงเวลาไปเรียนเสมอ... :lol:
สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ เอ๋ เห็นกระทู้นี้แล้วก็นึกเห็นภาพเก่าๆขึ้นมา ตอนเข้าไปเรียนใหม่ๆมีตึกอยู่ 3หลัง รวมวังศิลปแต่ตอนจบออกมามีเพิ่มอีก3 นึกแล้วอยากกลับไปตั้งใจเรียน
:D
ภัทรกร พรมั่น
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย ภัทรกร พรมั่น »

หวัดดีครับผมก็เด็ก ทวอ เหมือนกันปี25ครับ ศยห้อง4เช้า เรียนปีเดียวออกครับ :lol: :lol: คิดถึงอาจารย์ติงลี่จังครับ :lol: :lol: :lol:
opoll
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898108235
Bike: Merida matt 5

โพสต์ โดย opoll »

ภัทรกร พรมั่น เขียน:หวัดดีครับผมก็เด็ก ทวอ เหมือนกันปี25ครับ ศยห้อง4เช้า เรียนปีเดียวออกครับ :lol: :lol: คิดถึงอาจารย์ติงลี่จังครับ :lol: :lol: :lol:
งัยพี่ต้อม ผมมาก่อนโว้ย เพิ่งเจอเหมือนกัน ใช่เกือบลืมไป พี่เป็นรุ่นพี่ผมที่นี่ด้วยนิ :lol: :lol: ถึงจะเรียนที่นี่ปีเดียวแต่ก็มีความทรงจำดีดีเยอะ เพื่อนด้วยไม่ได้ติดต่อกันเลย :cry: จำได้ว่าตอนเรียนที่นี่เป็นช่วงที่เราเพิ่งจะหลุดจากขาสั้นนะ มาใส่ยีนส์ รองเท้าผ้าใบสีขาว (ตาม concept) พยายามทำทุกอย่างที่เค้าว่าห้าวนะ สนุกมากครับ คิดถึงอาจารย์ฝ่ายปกครอง ทุกท่านด้วยครับ ผมจำอาจารย์ได้อีกคนที่สอนปั่นครับ และใช่มีดดาบในการตรวจงานครับ เราเรียกแกว่า "เดอะเม้ง" ครับ จำได้ว่าแก่ขึ่จักรยานไปสอนที่ ทวอ ด้วยนะ

ปอน
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...
Facebook Opoll..Krab..
Gypsy Moon
สมาชิก
สมาชิก
team: อิสระ
Bike: MTB SPORT
ติดต่อ:

โพสต์ โดย Gypsy Moon »

สวัสดีครับ ท.ว.อ เช่นกัน จบ ปวส.พาณิชย์ศิลป ปี30 ห้อง3
รุ่นไม่แน่ใจ :roll: :roll: รายงานตัวครับผ้ม....ปั่นบ้างถ้ามีเวลา...ไม่ได้สะสมไมค์
เคยไปปั่นแถวคลอง11-14 ลำลูกกา ปั่นสบายๆได้เหงื่อพอสมควร... ;)
;)
แก้ไขล่าสุดโดย Gypsy Moon เมื่อ 30 ม.ค. 2010, 10:12, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
chang_si
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: no
team: มิตรภาพ 51
Bike: haro

โพสต์ โดย chang_si »

.......เจอพวกแลัว.......เข้าปี 24 หรือ 25 ศก.จำไม่ค่อยได้แต่รู้ว่า........
ก่อนจบเล่นเก้าอี้วังศิลป มา 1 ตัว..... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
Gypsy Moon
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

รุ่นป.ว.ช เข้าปี25-26 เนี้ยแหละอยู่ ศ.ย รอบเช้่า
เป็นรุ่นน้อง พี่นุ (อนุชัย ศรีจรูญพู่ทอง) จบ ป.ว.ส ปี30 ก็ทำงานด้วยเรียนด้วย
จนจบ นิเทศฯ มสธ. ก็ยังวนเวียนอยู่กับสายศิลป สื่อสร้างสรรค์ อยู่นั่นแหละ :lol:
แก้ไขล่าสุดโดย Gypsy Moon เมื่อ 30 ม.ค. 2010, 10:12, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
chang_si
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: no
team: มิตรภาพ 51
Bike: haro

โพสต์ โดย chang_si »

.....รุ่นเดียวกับ อนุชีย (แต่เพื่อนๆจะเรียกเขาว่า จิ้ม)..... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:
Gypsy Moon
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

chang_si เขียน:.....รุ่นเดียวกับ อนุชีย (แต่เพื่อนๆจะเรียกเขาว่า จิ้ม)..... :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

คร๊าบบ... พึ่งมาทราบตอนที่่ตอนที่พี่ๆล้อกันนั่นล่ะ....
akega
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย akega »

รูปภาพ
Under neon loneliness...Bicycle emptiness.....
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย pom za »

พิธีครอบครูยังจำกันได้ไหม

แก้ไขล่าสุดโดย pom za เมื่อ 16 ก.พ. 2012, 10:39, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”