++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

โพสต์ โดย pom za »

opoll เขียน:
somsak chatvarodom เขียน:สวัสดีทุกท่านครับ พึ่งเปิดเจอและขอเข้ามารายงานตัวครับ ผมรุ่น12 ทวอ. ครับ
ยินดีรู้จักทุกคนครับ
ยินดีครับผม.. ผมปอน ศก. รุ่น 10 ครับผม :D
สวัสดีครับพี่ ยินดีมากครับ นัดเจอกันบ้างก็ยินดีครับ ขี่จักรยานเที่ยวกันก็ได้ครับ แต่มีข้อแม้ว่าอย่าขี่เร็วมากนะครับ เดียวตามไไม่ทัน[/quote]

ขอเชิญเลยนะครับ เสาร์ที่ 23 บ่าย 2 พวกเราจะนัดเจอกันที่ บ่อปลาแถวหน่องจอก ครับ ปั่นเที่ยวกัน เดี๋ยวรายละเอียดจะให้น้าตุ๊ มาแจ้งไว้นะครับ เบอร์โทรดูใต้รูปได้เลยนะครับ :D :D
เชิญทุกท่านนะครับ เจอกันๆ ชาว ทวอ.[/quote]

:D ยินดีต้อนรับครับผม :D
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: ++ไทยวิจิตรศิลป++เด็กศิลป์ทั้งหลายรายงานตัวหน่อยยย

tutoon12 เขียน:เชิญเลยนะครับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆชาวไทวิทุกๆท่าน ในเสาร์ที่ 23มิ.ย.นี้ ว่างๆไปเจอกันนะ หลังจากห่างหายกันไปนาน :lol:

:shock: อืมมม............มันช่างน่าไปปั่นนัก :|
์์์์์Be strong enough to face the world each day.
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

opoll เขียน:ห้ามพลาดนะครับ เรียกรวมพลกันได้แล้ว... ฝนตกก็ไม่กลัว..เจอกันนะครับทุกท่าน..แล้วก็ท่านประธานปิงปองด้วยนะครับห้ามเบี้ยว.. :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: กระผมขอสละสิทธิจากตำแหน่งคร๊าบบบ :lol:

:D เนื่องด้วยมีงานจัดแข่งขันฟุตบอลรายการ "Good Government Cup"(ชิงถ้วยจากท่านปลัดกระทรวงคมนาคม) จะมีการแข่งขันในวันที่ 23 มิถุนายน 2555 เวลา 13.30 น. ที่สนาม แฟร้ง แอนด์ รีลีส ในซอยพหลโยธิน 8 (ซอยสายลม) หลังจากนั้น 18:00 น.ก็ต่อด้วย Party รวมรุ่นข้าราชการฯ ที่ร้านรสนิยมชมชอบ พหลฯ12 งานนี้เตรียมงานมาเป็นเดือนแล้วกว่าจะรวมตัวกันได้ 8 รุ่น3กระทรวง เจ็ดร้อยกว่าคนมากัน 60 สิบกว่าคนก็โอเคแหละ :lol: ขอโทษจริงๆเพื่อนไว้โอกาสหน้านะ คราวงานพี่มอริส ก็ติดงานเลื่อนไม่ได้จริงๆ แต่โค ตะ ระ คิดถึงเพื่อน พี่ น้องเลย ปั่นให้หนุกหนานนะเพื่อน ;)
รูปประจำตัวสมาชิก
tutoon12
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-7206512
team: อิสระ
Bike: Bianchi Impulso,Surly LHT

โพสต์ โดย tutoon12 »

[youtube]3zrupGvVbpo&feature=related[/youtube] พักผ่อนกันบ้างนะครับ :lol: :D
opoll
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898108235
Bike: Merida matt 5

โพสต์ โดย opoll »

pom za เขียน:
opoll เขียน:ห้ามพลาดนะครับ เรียกรวมพลกันได้แล้ว... ฝนตกก็ไม่กลัว..เจอกันนะครับทุกท่าน..แล้วก็ท่านประธานปิงปองด้วยนะครับห้ามเบี้ยว.. :lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol: กระผมขอสละสิทธิจากตำแหน่งคร๊าบบบ :lol:

:D เนื่องด้วยมีงานจัดแข่งขันฟุตบอลรายการ "Good Government Cup"(ชิงถ้วยจากท่านปลัดกระทรวงคมนาคม) จะมีการแข่งขันในวันที่ 23 มิถุนายน 2555 เวลา 13.30 น. ที่สนาม แฟร้ง แอนด์ รีลีส ในซอยพหลโยธิน 8 (ซอยสายลม) หลังจากนั้น 18:00 น.ก็ต่อด้วย Party รวมรุ่นข้าราชการฯ ที่ร้านรสนิยมชมชอบ พหลฯ12 งานนี้เตรียมงานมาเป็นเดือนแล้วกว่าจะรวมตัวกันได้ 8 รุ่น3กระทรวง เจ็ดร้อยกว่าคนมากัน 60 สิบกว่าคนก็โอเคแหละ :lol: ขอโทษจริงๆเพื่อนไว้โอกาสหน้านะ คราวงานพี่มอริส ก็ติดงานเลื่อนไม่ได้จริงๆ แต่โค ตะ ระ คิดถึงเพื่อน พี่ น้องเลย ปั่นให้หนุกหนานนะเพื่อน ;)
อย่างแรก สละตำแหน่งไม่ได้ :evil: :evil: :lol: :lol:
อย่างที่สอง พวกเราไปเป็นกระทรวงที่ 4 ดีปะ น้าตุ๊ :lol: :lol: :lol:
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...
Facebook Opoll..Krab..
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

tutoon12 เขียน:[youtube]3zrupGvVbpo&feature=related[/youtube] พักผ่อนกันบ้างนะครับ :lol: :D

:D พักอยู่ :D ขอบใจมากเพื่อน
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

:D เนื่องด้วยมีงานจัดแข่งขันฟุตบอลรายการ "Good Government Cup"(ชิงถ้วยจากท่านปลัดกระทรวงคมนาคม) จะมีการแข่งขันในวันที่ 23 มิถุนายน 2555 เวลา 13.30 น. ที่สนาม แฟร้ง แอนด์ รีลีส ในซอยพหลโยธิน 8 (ซอยสายลม) หลังจากนั้น 18:00 น.ก็ต่อด้วย Party รวมรุ่นข้าราชการฯ ที่ร้านรสนิยมชมชอบ พหลฯ12 งานนี้เตรียมงานมาเป็นเดือนแล้วกว่าจะรวมตัวกันได้ 8 รุ่น3กระทรวง เจ็ดร้อยกว่าคนมากัน 60 สิบกว่าคนก็โอเคแหละ :lol: ขอโทษจริงๆเพื่อนไว้โอกาสหน้านะ คราวงานพี่มอริส ก็ติดงานเลื่อนไม่ได้จริงๆ แต่โค ตะ ระ คิดถึงเพื่อน พี่ น้องเลย ปั่นให้หนุกหนานนะเพื่อน ;) [/quote]

อย่างแรก สละตำแหน่งไม่ได้ :evil: :evil: :lol: :lol:
อย่างที่สอง พวกเราไปเป็นกระทรวงที่ 4 ดีปะ น้าตุ๊ :lol: :lol: :lol:
[/quote]

:D ปอลมาได้เลย ถ้ามาไม่ทันแข่งก็ไปนั่งพักเหนื่อยที่ร้านรสนิยมได้เลย ร้านน่านั่งมาก
อาหารอร่อยบรรยากาศสบายๆ :D
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

:D ยังรักเพลงนี้อยู่ ;)
tutoon12
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Impulso,Surly LHT

เสาร์23นี้ ฝากตามตัว...เสืออู๊ด ด้วยนะshopเคลื่อนที่ :lol:
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

tutoon12 เขียน:เสาร์23นี้ ฝากตามตัว...เสืออู๊ด ด้วยนะshopเคลื่อนที่ :lol:

ตุ๊เบอร์นี้เลย เสืออู๊ด 0802241685 ปองแกรงใจโทรไปชวนแล้วตัวเองไม่ได้ไป
tutoon12
ขาประจำ
ขาประจำ

เจอตัวเสืออู๊ดแล้ว...ไปครับ :lol:
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

tutoon12 เขียน:เจอตัวเสืออู๊ดแล้ว...ไปครับ :lol:

:D เยี่ยม!!! งานนี้มีแต่ เสือ สิงห์ กระทิง ศิลป จริงๆ ;)
pom za
ขาประจำ
ขาประจำ

Ha la la la la la la life is wonderful
Ah la la la la la la life goes full circle. :D :D :D :D
เสือลูกสาม
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0802241685
Bike: Canondle

โพสต์ โดย เสือลูกสาม »

เย่ เย๊ เย๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ๆ!! ฮี้! ฮี! เสืออู๊ดรายงานตัวมาเเล้วครับบ!! เตรียมตัว shop เลย!![ >>www.myfriendsport.com<< เว็บผมเอง]
tutoon12
ขาประจำ
ขาประจำ

เสาร์นี้เจอกันนะครับ :lol:
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”