**** น้ำเงิน - ฟ้า ****ขอเช็คชื่อชาว " ปทุมคงคา "ครับพี่น้อง

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
พลาย
ขาประจำ
ขาประจำ
team: สุดแต่ขาจะพาไป
Bike: la,bf,af,amf6

Re: **** น้ำเงิน - ฟ้า ****ขอเช็คชื่อชาว " ปทุมคงคา "ครับพี่น้อง

โพสต์ โดย พลาย »

:D :D :D ยินดีต้อนรับครับน้อง ขอเลขประจำตัวด้วยก็ดี
ส่วนพี่ๆท่านอื่นเดี๋ยวไปตามมาก่อนนะน้อง :lol: :lol: :lol:
รูปประจำตัวสมาชิก
นายกระจอก
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CROMO , S-WORKS

Re: **** น้ำเงิน - ฟ้า ****ขอเช็คชื่อชาว " ปทุมคงคา "ครับพี่น้อง

โพสต์ โดย นายกระจอก »

พลาย เขียน::D :D :D ยินดีต้อนรับครับน้อง ขอเลขประจำตัวด้วยก็ดี
ส่วนพี่ๆท่านอื่นเดี๋ยวไปตามมาก่อนนะน้อง :lol: :lol: :lol:
ผมเลขประจำตัว 34659

อาจารย์ ไฉไล ท่านนี้เป็นที่ครูประจำชั้นผมเมื่อ 20 ปีที่แล้ว ก่อนจบครับ

รูปภาพ
พลาย
ขาประจำ
ขาประจำ

:D :D :D ไอ้น้องเอ๋ย...บอกแค่เลขประจำตัวก็พอแล้ว
ไม่ต้องลงหรอกว่าผ่านไปกี่ปีแล้ว อย่างนี้พวกพี่สะดุ้งกันรู้ไหม... :lol: :lol: :lol:
นายกระจอก
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: CROMO , S-WORKS

โพสต์ โดย นายกระจอก »

พลาย เขียน::D :D :D ไอ้น้องเอ๋ย...บอกแค่เลขประจำตัวก็พอแล้ว
ไม่ต้องลงหรอกว่าผ่านไปกี่ปีแล้ว อย่างนี้พวกพี่สะดุ้งกันรู้ไหม... :lol: :lol: :lol:

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
พลพล
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 081-5739129
team: รามอินทรา-คู้บอน
Bike: ทัวร์ริ่ง Bianchi เก่าๆ

โพสต์ โดย พลพล »

พลาย เขียน::D :D :D ยินดีต้อนรับครับน้อง ขอเลขประจำตัวด้วยก็ดี
...รายงานตัวครับว่ายังอยู่ :D
พลาย
ขาประจำ
ขาประจำ

:D :D :D หายไปนานเลยพี่ โอเคนะครับ น้องเป็นห่วง :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
sompong39
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0981019695
team: แอบขี่ ...
Bike: แม่บ้าน พับ หมอบ ภูเขา ทัวร์ริ่ง

โพสต์ โดย sompong39 »

เรียนเชิญ พี่น้องปทุมคงคาทุกท่าน
โทรมาครับ จะได้ รวมศิษย์เก่า ป.ค. 0863114214 ผมเปาครับ

อ่อ หมอหนึ่ง เงียบเลยนะ พี่พลพล ด้วย

ตามๆกัน มานะ เดียวนี้ ป.ค. เรามีห้องไลน์ แล้ว
:lol: :lol:
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....
MZLA662
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เฟสสัน ตัวนอก Custom Made

โพสต์ โดย MZLA662 »

รายงานตัวครับ ปทุมคงคา11 ID 38146 รุ่น อริยโกเมศ
MZLA662
สมาชิก
สมาชิก
Bike: เฟสสัน ตัวนอก Custom Made

โพสต์ โดย MZLA662 »

รายงานตัวครับ ปทุมคงคา14 ID 38146 รุ่น อริยโกเมศ
พลาย
ขาประจำ
ขาประจำ

:D :D :D ยินดีต้อนรับครับน้อง :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
Pu_usa
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0817727558
team: siambara
Bike: specialized

โพสต์ โดย Pu_usa »

ขอรายงานต้วอีกคนครับ ผม สหรัฐ คุ้มวงศ์ เลขประจำตัว 25725 ม.1/3 2/1 3/2 ม.4-6ห้อง4รุ่ชโลบลครับ
พลาย
ขาประจำ
ขาประจำ

:D :D :D ยินดีต้อนรับครับพี่ :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
.
.
บังเอิญวันนี้พาแม่ไปหาหมอที่คลีนิคศูนย์แพทย์พัฒนา ขณะนั่งรอคิวตรวจ
มีชายสูงอายุท่านหนึ่งมาพร้อมลูกๆมานั่งข้างๆ หน้าคุ้นๆแต่ผมนึกไม่ออกว่าเคยเจอที่ไหน
พยาบาลเรียกชื่อขายท่านนั้นไปวัดความดันว่า "คุณอุดม วัชรสกุลณี" :o ผมถึงบางอ้อ
ผมเชื่อว่าหลายๆท่านในนี้คงจำได้ ท่านผอ.อุดมฯ ท่านเป็นผอ.โรงเรียนต่อจาก ท่านผอ.เจตต์ฯ
ผมเข้าไปสวัสดีท่าน ผมแนะนำตนเองต่อท่าน พอท่านรู้ว่าผมเป็นศิษย์เก่าปทุมคงคา แทนที่ผมจะได้ซักถามท่าน
กลายเป็นท่านซักถามสารทุกข์สุกดิบแทน :lol: สมกับเป็นครูจริงๆครับ ท่านเป็นครูตลอดเวลาแม้จะเกษียณอายุแล้วก็ตาม
จากการซักถามได้ความว่า ท่านมาหาหมอวันนี้ด้วยอาการโรคหัวใจ ซึ่งท่านบอกว่าท่านเป็นมาก่อนที่จะมาเป็น ผอ.โรงเรียนเรา
ปัจจุบันท่านยังคงเข้าไปประชุมที่โรงเรียนอยู่บ่อยๆ ก่อนลาท่าน ท่านบอกให้ผมกลับไปเที่ยวที่โรงเรียนบ้าง
พอผมเรียนท่านว่า ผมเข้าไปโรงเรียนบ่อยเพราะใกล้ที่ทำงานและพี่ตือ นายกสมาคมฯ ขอให้ไปช่วยในบางโอกาส
ท่านยิ้มอย่างมีความสุข พร้อมทั้งกล่าวว่ากลับไปช่วยโรงเรียนเรานะ แม้วันนี้สุขภาพของท่านจะร่วงโรยไปตามกาลเวลา
แต่สิ่งหนึ่งที่ผมรู้สึกได้ตลอดเวลาที่ได้คุยกับท่าน ท่านรักปทุมคงคาครับ
kukob
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

โพสต์ โดย kukob »

สวัสดีครับ ชื่อกบนะครับ
รุ่น 99 รุจิรสโรจ ID 42922 (เข้าตอน ม.4 อิอิ)
เพิ่งเปลี่ยนจาก fixed gear มาเป็นเสือหมอบหมาดๆเลยครับ
ฝากตัวด้วยนะครับ :D
< ถึงผมจะไม่หล่อ แต่อยากให้ลองห่อกลับบ้านดูนะคับ >
sompong39
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0981019695
team: แอบขี่ ...
Bike: แม่บ้าน พับ หมอบ ภูเขา ทัวร์ริ่ง

โพสต์ โดย sompong39 »

Pu_usa เขียน:ขอรายงานต้วอีกคนครับ ผม สหรัฐ คุ้มวงศ์ เลขประจำตัว 25725 ม.1/3 2/1 3/2 ม.4-6ห้อง4รุ่ชโลบลครับ
อ้าวอิปู มารายงานด้วย

พี่น้องปทุมคงคา ตอนนี้ มีกลุ่มใหญ่ รวมรุ่นพี่จบรุ่น 65 ด้วยครับในไลน์คุยแชทกันได้หมด แอดเบอร์ผมนะครับ 0863114214 ไว้นัดเจอ พี่ๆน้องๆครับ :mrgreen:
___H__
_/\ \
/\__\\__ __\
| | "" | |''''||`
~~~""""`"""""`~~* ความรัก..คือ อะไร .....
KAI_HONDA
ขาประจำ
ขาประจำ
team: R 11 BIKE
Bike: radac vintage

โพสต์ โดย KAI_HONDA »

สวัสดีคับ ผมไก่

เลขประจำตัว 30348 ปทุมคงคา รุ่น ปัทมะเทพ 06
จงรักษาความดี ดั่งเกลือรักษาความเค็ม
ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”