ลูกดอก โสน เหลือง น้ำเงินมีไหมครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: ลูกดอก โสน เหลือง น้ำเงินมีไหมครับ

โพสต์ โดย เสือ ช. » 08 ก.ย. 2011, 14:48

สวัสดีครับ ผมเรียน ม.ต้น ตอนอาจารย์ จรัญ เป็น ผอ.แล้วท่านเสียตอนผมอยู่ ม.2 คณะสารภี สีเขียว เป็นนักดนตรีวงดุริยางค์ของโรงเรียน ตอนนี้เพื่อนในห้องก็เป็นอาจารย์อยู่ที่โรงเรียนนี้ครับ ปั่นจักรยานมา 10 ปีแล้วครับ ตอนนี้ก็ 41 ครับ

Re: ลูกดอก โสน เหลือง น้ำเงินมีไหมครับ

โพสต์ โดย opoll » 08 ก.ย. 2011, 15:14

เสือ ช. เขียน:สวัสดีครับ ผมเรียน ม.ต้น ตอนอาจารย์ จรัญ เป็น ผอ.แล้วท่านเสียตอนผมอยู่ ม.2 คณะสารภี สีเขียว เป็นนักดนตรีวงดุริยางค์ของโรงเรียน ตอนนี้เพื่อนในห้องก็เป็นอาจารย์อยู่ที่โรงเรียนนี้ครับ ปั่นจักรยานมา 10 ปีแล้วครับ ตอนนี้ก็ 41 ครับ

สวัสดีครับผม :D
น่าจะไล่ๆกันครับ ผมก็สมัย อาจารย์ จรัญ เป็นผอ. แล้วอยู่คณะเดียวกันด้วย ผมก็สารภีครับ แต่น่าจะเป็นรุ่นพี่ คุณเสือช.นิดหน่อย ตอนนี้ผม 43 ครับ แต่ปั่นจักรยานมาแค่ 2 ปีคับ ผม ยังไม่เคยมีโอกาศกลับไปโรงเรียน ยินดีที่รู้จักครับผม ผมชื่อปอนครับ .. อาจารย์ที่ปรึกษาคือ อาจารย์เพ็นนภาคับผม . :D :D ได้เป็นนักบอลโรงเรียนรุ่นเล็ก ตอนเรียน ม. 1 ครับ มีอาจารย์ สุทธิศักดิ์ เป็นคนคุ้ม แต่อาจารย์ สมชายเป็นคนพาเข้าครับ ..
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...
Facebook Opoll..Krab..

โพสต์ โดย opoll » 05 ม.ค. 2012, 17:19

สวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง ทุกท่าน ;) ;)
เลื่อนตัวเองขึ้น แต่อย่าลดคนอื่นลง...

โพสต์ โดย aood j&j » 01 ต.ค. 2012, 13:21

ศิษย์เก่ามารายงานตัวครับ ม.1 รุ่นแรก คณะสารภี เข้าเรียนตอนปี 2521 อ.จรัญ เป็น ผอ.เหมือนกันครับ
ปั่นๆ โดดๆ อยู่แถว ถนนลาดพร้าว ตัดกับ ทางด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์ครับ เจอทักทายกันได้
:ugeek: รูปภาพ

โพสต์ โดย opoll » 06 ต.ค. 2012, 17:48

aood j&j เขียน:ศิษย์เก่ามารายงานตัวครับ ม.1 รุ่นแรก คณะสารภี เข้าเรียนตอนปี 2521 อ.จรัญ เป็น ผอ.เหมือนกันครับ
ปั่นๆ โดดๆ อยู่แถว ถนนลาดพร้าว ตัดกับ ทางด่วน รามอินทรา-อาจณรงค์ครับ เจอทักทายกันได้
:ugeek: รูปภาพ

สวัสดีครับพี่ ผมรุ่น 2หรือ 3 นี่แหละครับ สารภีเหมือนกัน ครับ ยินดีครับผม :D

โพสต์ โดย aood j&j » 07 ต.ค. 2012, 10:40

ยินดีที่รู้จักครับ คุณOpoll :ugeek:

โพสต์ โดย opoll » 08 ต.ค. 2012, 17:02

aood j&j เขียน:ยินดีที่รู้จักครับ คุณOpoll :ugeek:

สวัสดีครับพี่ มีถ้ามีโอกาส จะขอปั่นด้วยนะครับ แต่โดดคงไม่ไหว :lol: :lol:

โพสต์ โดย aood j&j » 11 ต.ค. 2012, 19:36

opoll เขียน:
aood j&j เขียน:ยินดีที่รู้จักครับ คุณOpoll :ugeek:

สวัสดีครับพี่ มีถ้ามีโอกาส จะขอปั่นด้วยนะครับ แต่โดดคงไม่ไหว :lol: :lol:

ยินดีเป็นอย่างยิ่งครับ
ปั่นแบบหนุกหนาน ออกกำลังกายครับ
โดด นิดๆหน่อยๆ ช่วยให้สนุกขึ้นไปอีกครับ :ugeek:

โพสต์ โดย opoll » 16 ต.ค. 2012, 17:20

:D :D :D :D

โพสต์ โดย bababar » 27 ม.ค. 2013, 19:27

สวัสดีครับ พี่ๆ ทุกคน ไม่ได้เข้ามา ซะ นาน และแล้วก็มีเพิ่มเข้ามาเรื่อยๆ :D :D :D

โพสต์ โดย opoll » 11 มิ.ย. 2013, 14:07

เข้ามาดันหน่อย .... :lol: :lol: :lol:

โพสต์ โดย shine » 21 มิ.ย. 2013, 14:59

ไม่ทราบรุ่นเหมือนกันครับ ว่าจบรุ่นไหน เลขประจำตัว 12245 การะเกด ครับ ... รุ่นเดียวกับลูกชาย อาจารย์จรัญ ครับ...
ปั่น เพื่อสุขภาพ ....... ที่ดี
ปั่นเรื่อยๆ เหนื่อยก็พัก ไปตามที่ใจฝัน :D :D

โพสต์ โดย aood j&j » 21 ส.ค. 2013, 23:03

นานๆ แวะมาสักที สวัสดีครับ :mrgreen:

โพสต์ โดย beetbah » 03 ต.ค. 2013, 11:50

ผมรุ่น 44 ครับ ม.1ยัน ม.6 เลยครับ ตอนผมอยุ่ ม.6 ห้องผมดังสุดครับ ฮ่าๆๆ
ยินดีที่ได้รุ้จักทุกท่านครับ
กลุ่มน่าถีบ ที่หน้าตาไม่น่าถีบ เราแค่ชวนคุณมาถีบ
https://www.facebook.com/pages/กลุ่มน่าถีบ/411942228917497?ref=hl

โพสต์ โดย เขียงข่อย » 30 ม.ค. 2014, 14:27

จำรุ่นตัวเองไม่ได้เรียน ตั้งแต่ มศ1-มศ5 มศ5เรียนศิลปเยอรมันรุ่นแรกอะอาจารย์สอนเยอรมันสวยที่สุดในโรงเรียน