วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง .. This's way

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
จ่าโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหมู่บ้านปิ่นทอง (นับไปนับมา นับได้ 3 คัน)
Bike: เชฟโรเล็ต , Yeah By DAHON
ตำแหน่ง: ดอนเมือง

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง .. This's way

โพสต์ โดย จ่าโจ »

เอ๊า .. ไม่ว่าอยู่สาขาไหน ปีไหน รายงานตัวด้วยฮะ

เห็นคันนี้แถว ๆ ดอนเมืองก็อย่าลืมทักทายกันเด้อ

รูปภาพ

สถาปัตย์ รุ่น 4 ฮะ ... :lol:
จะปั่นให้น่องโป่งเลย .. ไม่เชื่อคอยดู ...
จ่าโจ
ขาประจำ
ขาประจำ
team: ทีมหมู่บ้านปิ่นทอง (นับไปนับมา นับได้ 3 คัน)
Bike: เชฟโรเล็ต , Yeah By DAHON

Re: วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง .. This's way

ล่าสุด .. กับงานชุมนุมรถจักรยานพับได้ครั้งที่ 3 .. 27 ธันวาคม 2552

รูปภาพ

ํYEAH คันหน้า .. อยู่หมู่บ้านปิ่นทองฮะ .. หมอบหงายคันหลังของเพื่อน อยู่แถว ๆ ศิริสุข

รูปภาพ

:D
จะปั่นให้น่องโป่งเลย .. ไม่เชื่อคอยดู ...
จ่าโจ
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง .. This's way

โอ๊วววว .... แม่เจ้า

...

ไม่จริง .... ใช่มั้ย .............

วิทยาลัยเทคนิคดอนเมือง ... มีเราปั่นจักรยานอยู่คนเดียว

(นั่งรอต่อปาย .... ให้แมงวันมันตอมเล่น)

รูปภาพ
jad
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0891701845
team: การบินไทย
Bike: bmx

โพสต์ โดย jad »

ดีค้าบบบพี่จ่าโจ.....ผมรุ่น18คับ
ยนต์ครับ :lol: ไม่ค่อยได้ปั้นแล้ว
จ่าโจ
ขาประจำ
ขาประจำ

T__T

ไอ้น้องรักของพี่จ่า ... ไหน ... เอียงแก้มมาทีดิ๊ ... จุบุ .. จุบุ

:lol:

....

ผมยังปั่นเรื่อย ๆ ครับ สรงประภา โลคอลโรด ... ปั่นเดี่ยว ออกทริป .. ไปหมด

:D
jad
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0891701845
team: การบินไทย
Bike: bmx

โพสต์ โดย jad »

เมื่อปีที่แล้วผมก็ปั้นตอนเที่ยงแถวสรงประภาครับ....ตอนนี้งานเยอะไปไม่ไหวแล้วอ่าคับ :mrgreen:
kuppaboy
ขาประจำ
ขาประจำ
team: No Team
Bike: Mosso 756 ปอนๆ

โพสต์ โดย kuppaboy »

พี่จ่าโจ ครับ อย่างเพิ่งน้อยใจ เทคนิคดอนเมืองมี ผมอีกคนนึงครับ กำลังจะมาเป็นสมาชิกปั่น ด้วย ครับ

จบ ปวช ช่างยนต์ รุ่น 14 ครับ ฉายาตอนนั้น "แคระ 7 แต้ม"

ตอนนี้ ติดต่อเพื่อนเก่าๆ ไม่ได้ เลย

ผมจะใช้่ MTB Touring ปั่นไปก่อน พอมีเงินเหลืออีกหน่้อย ก็ว่าจะลง เสือหมอบ ครับ

จะปั่นไปทำงาน ตั้งแต่ สายไหม - ปากเกร็ด ระยะทางประมาณ 22 กม.

ตั้งใจเอาำไว้ ครับ ว่าจะทำให้ได้ พี่ว่า ไหวมั้ย ระยะทางประมาณ นี้
ไข่ดำ
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 08-66490027
team: ARNON UBON CLUB
Bike: YAMAHA R-1

โพสต์ โดย ไข่ดำ »

สวัสดีครับพี่จ่าโจ อยู่อุบล ไม่ได้จบดอน แต่มี่เพื่อนรักผมไปเรียนต่อที่ดอน ชื่อไอ้เอ ศักดา ไพบูลย์สุข เด็กบางปะอิน เข้าเรียนสัก 2534 เห็นจะได้(ปวส.1ไฟฟ้า)ไปสอบ รร.จอ ด้วยกันตอนจบ ปวช.3 แต่ผมติดมันไม่ติด หลังจากนั้นก็ไม่ได้ติดต่อกันอีกเลยคิดถึงมันมากๆ ครับ ถ้าพี่จ่าโจ พอจะรู้จักคนดังกล่าว ช่วยบอกข้อมูลใช้ทราบในกระทู้ด้วยนะครับ ส่วนผม คนบ้านนาจังหวัดนครนายก ตอนนี้รับราชการอยู่อุบล ปั่นมา10ปีกว่าส่วนใหญ่เป็น MTB มีเสือหมอบแซมบ้าง เห็นพี่จ่าเปิดกระทู้ไว้เลยแวะมาทักทาย

รูปภาพ รูปภาพ
yomyam
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0870707195
team: Pn ตระกูลไล้...

โพสต์ โดย yomyam »

ดอนเมืองด้วยคนครับ ก่อสร้าง 23 ครับ :D :D เพิ่งจาเริ่มปั่นครับ
pomroland
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Specialized

โพสต์ โดย pomroland »

จบดอนเมืองด้วยครับ จบปีไหนจำไม่ได้ จำได้แค่ว่าตอนจบเปิดแผนกช่างเลนส์ พอดี :) :) :)
ก.กล้า
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: -
Bike: mongoose ... Shaula Racing japan

โพสต์ โดย ก.กล้า »

[homeimg]สวัสดีครับทุกท่าน..ผมจบ วท.ดอน สาขาช่างเทคนิคอุตสาหกรรมรุ่น05..รายงานตัวครับ จบมาตอนปี44
เจอที่ไหนทักได้ครับ
เจอที่ไหนทักได้ครับ
P_20170729_104954.jpg (251.05 KiB) เข้าดูแล้ว 2526 ครั้ง
ปั่นมาเกือบสิบปีล่ะแต่ขายังอ่อนอยุ่เจอกันทักได้ครับ[/homeimg]
ถึงเราจะอยู่คนละเส้นทาง แต่ขอให้รู้ไว้ ว่าโลกนี้มันกลมสักวันหนึ่งเราคงจะได้พบกัน
zmz2000
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0959499424
Bike: dahon neo brompton
ตำแหน่ง: บางเขน กรุงเทพ
ติดต่อ:

โพสต์ โดย zmz2000 »

ถาปัด รุ่น1 ขี่รถพับเหมือนกัน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”