รวมพล เพื่อนพ้องน้องพี่ ชาวชมพู-ม่วง ด้วยครับ

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

Re: รวมพล เพื่อนพ้องน้องพี่ ชาวชมพู-ม่วง ด้วยครับ

โพสต์ โดย gamaraman » 25 ส.ค. 2010, 20:17

ผู้พันดบกระทู้ตกจริงๆนะเนี่ยupๆๆๆๆๆ
อำนวยศิลป์ พระนคร 64

Re: รวมพล เพื่อนพ้องน้องพี่ ชาวชมพู-ม่วง ด้วยครับ

โพสต์ โดย น้าแดง » 27 ส.ค. 2010, 20:42

สวัสดี...ทุกรุ่น....กระทู้เงียบจังเลย...สงสัย หนุ่ยไม่เอารูปมาลง
กระทู้เลยเงียบ...เอ้า หนุ่ย ช่วยปั่นกระทู้หน่อย..
อย่ามัวแต่ ปั่นกระด......อยู่กะบ้าน555 :lol: :lol: :lol:

น้าแดง 8-)

โพสต์ โดย nui@ » 29 ส.ค. 2010, 00:32

มาปั่นตามน้าแดงสั่งไม่อยากถ่ายเลยช่วงนี้ไม่ได้ปั่นเลยอ้วนจัดๆแต่อดไม่ได้กับสาวๆสวยๆ..... :shock:
รูปภาพ

รูปภาพ
:mrgreen: :P ;) :D :lol: ....

โพสต์ โดย Real » 04 ก.ย. 2010, 21:00

มีอย่างนี้คราวหน้าต้องชวนด้วยนะครับพี่พนุ่ยหรือยิ่งกว่านี้ก็ได้ :mrgreen:
พูดคุยกันในfacebook คลิ๊ก ---> http://www.facebook.com/real.bicycle

Project : ปลุกคืนชีพ เฟรมคาร์บอน คลิ๊ก---> viewtopic.php?f=60&t=281682

โพสต์ โดย den.. » 10 ก.ย. 2010, 09:47

UP!! ตามป๋าโต สั่งการ..
รูปภาพ
พี่ๆท่านใดทราบความเป็นมาของหัวเข็มขัด
รุ่นนี้บ้างครับ อยากได้ มากกกก...

รูปภาพ
คณะเรา' 66

โพสต์ โดย den.. » 24 ก.ย. 2010, 16:07

หายไปไหน กัน หมด มา UP!!! ครับ
27 พ.ย. งานเลี้ยงประจำปี นะครับ พี่น้อง....
:mrgreen:
คณะเรา' 66

โพสต์ โดย gamaraman » 27 ก.ย. 2010, 16:55

เย้ เย้ เย้ ไปแน่นอนครับผู้พันดบ
อำนวยศิลป์ พระนคร 64

โพสต์ โดย น้าแดง » 30 ก.ย. 2010, 21:48

27 พย. งานเลี้ยงประจำปีหรือครับ...ใครได้รับข่าวอะไรเพิ่มเติมก็เอาเข้ามา Update กันนะครับ

น้าแดง 8-)

โพสต์ โดย den.. » 01 ต.ค. 2010, 14:19

27 พฤศจิกายน · 17:00 - 23:30
สถานที่ สมาคมศิษย์เก่าอำนวยศิลป์ ประชาชื่น

จองโตะได้ ที่

http://www.amnuaysilpa.net/modules.php? ... ic&t=18633

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
คณะเรา' 66

โพสต์ โดย ann008 » 15 ต.ค. 2010, 17:06

ชมพู-ม่วง คือดวงใจ
"อย่าทิ้งความหวังจนนาทีสุดท้าย...ถ้ายอมแพ้การแข่งขันก็จะจบลง"

คณะเรา' 57

โพสต์ โดย nui@ » 24 ต.ค. 2010, 13:27

27 พฤศจิกายน มีพี่ๆน้องๆใครไปมั่งอะครับงานของรุ้นไหนจัดหรืองานประจำปี...
รูปภาพ
Up... :D

โพสต์ โดย nui@ » 01 พ.ย. 2010, 03:58

เอารูปงานเลี้ยงรุ้น60มาฝากครับพี่น้อง :mrgreen: ....
รูปภาพ
ประธานรุ้นคุณยี...
รูปภาพ
เพื่อนๆห้องผม...
รูปภาพ
ถ่ายเองขอเข้ารูปด้วยเองมือถือสมัยนี้มันดีจริงๆ
รูปภาพ

รูปภาพ
เฮฮา...
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
น้องๆที่มาช้วยงาน...

โพสต์ โดย den.. » 10 พ.ย. 2010, 09:25

เสียดายไปงาน60ไม่ได้ ติดงานที่บ้าน
ครับพี่หนุ่ย พี่ โอ๋ เค้าชวนอยู่ ไว้ไปงาน
ใหญ่ 27 นี้ทีเดียวเลย....
ว่าแต่พี่ หนุ่ย...กี่ภาพก็นัวกะพริตตี้ นะครับ อิอิอิ
:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
คณะเรา' 66