ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ
ตอบกลับ
minibear
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rolling team, Whyride,Thunderduck triathlon team
Bike: Bianchi Infinito CV 2015,Brompton P6R
ตำแหน่ง: กรุงเทพ ประเทศไทย
ติดต่อ:

ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

โพสต์ โดย minibear »

ตามหาค่ะ 55 เค้าอยากมีเสื้อทีมบ้างอะไรบ้าง นี่เพื่อนก็ปั่นกันเยอะแยะแต่ไม่ได้เล่น Thaimtb อยากมีเพื่อนปั่นเยอะๆจ้า

ทำเสื้อทีมกัน :lol:
ปั่นจักรยานคนเดียว ไม่สนุกหรอก มันต้องทำให้คนรักการปั่นจักรยานและปั่นจักรยานไปพร้อมกันกับเรา
รูปประจำตัวสมาชิก
peachza
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: o81-3483326
team: EASY, DCC, Ride2work,
Bike: Impulso

Re: ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

โพสต์ โดย peachza »

สีแดงเปรียบแรงแห่งความรัก
.
> > > เป็นเรื่องจริงไม่มีอะไรสามารถพัฒนาสถิติในการเเข่งขันได้ดีเท่ากับการฝึกซ้อมอีกแล้ว < < <
minibear
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rolling team, Whyride,Thunderduck triathlon team
Bike: Bianchi Infinito CV 2015,Brompton P6R
ตำแหน่ง: กรุงเทพ ประเทศไทย
ติดต่อ:

Re: ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

โพสต์ โดย minibear »

peachza เขียน:สีแดงเปรียบแรงแห่งความรัก
ในเกียรติศักดิ์ สว 2 ทั้งน้องพี่ (สงสัยทั้งหมดนี่จะมีแค่เราสองคน 55)
ปั่นจักรยานคนเดียว ไม่สนุกหรอก มันต้องทำให้คนรักการปั่นจักรยานและปั่นจักรยานไปพร้อมกันกับเรา
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ห้องคืนสู่เหย้า”