ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

รายงานตัว พี่ๆน้องๆที่ปั่นด้วยกัน อาจเป็นรุ่นพี่รุ่นน้องโรงเรียนเดียวกันก็ได้ครับ

ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

โพสต์ โดย minibear » 31 ธ.ค. 2014, 17:32

ตามหาค่ะ 55 เค้าอยากมีเสื้อทีมบ้างอะไรบ้าง นี่เพื่อนก็ปั่นกันเยอะแยะแต่ไม่ได้เล่น Thaimtb อยากมีเพื่อนปั่นเยอะๆจ้า

ทำเสื้อทีมกัน :lol:
ปั่นจักรยานคนเดียว ไม่สนุกหรอก มันต้องทำให้คนรักการปั่นจักรยานและปั่นจักรยานไปพร้อมกันกับเรา

Re: ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

โพสต์ โดย peachza » 13 ก.พ. 2015, 17:36

สีแดงเปรียบแรงแห่งความรัก
.
> > > เป็นเรื่องจริงไม่มีอะไรสามารถพัฒนาสถิติในการเเข่งขันได้ดีเท่ากับการฝึกซ้อมอีกแล้ว < < <

Re: ไม่มีศิษย์เก่าโรงเรียนสตรีวิทยา2 เลยเหรอคะ (ลูกพิกุล แดงขาวนวล)

โพสต์ โดย minibear » 23 พ.ค. 2015, 18:32

peachza เขียน:สีแดงเปรียบแรงแห่งความรัก

ในเกียรติศักดิ์ สว 2 ทั้งน้องพี่ (สงสัยทั้งหมดนี่จะมีแค่เราสองคน 55)
ปั่นจักรยานคนเดียว ไม่สนุกหรอก มันต้องทำให้คนรักการปั่นจักรยานและปั่นจักรยานไปพร้อมกันกับเรา