Hah Hong Update: ชุดขับเคลื่อน Shimano 105 11 สปีด 2014

รูปภาพ
ฮะฮงพาณิชย์- ตัวเเทนนำเข้า Shimano, Cateye, เเละ Minoura อย่างเป็นทางการ

ผู้ดูแล: Hah Hong

กฏการใช้บอร์ด
ฮะฮงพาณิชย์- ตัวเเทนนำเข้า Shimano, Cateye, เเละ Minoura อย่างเป็นทางการ
dumroso
สมาชิก
สมาชิก

Re: Hah Hong Update: ชุดขับเคลื่อน Shimano 105 11 สปีด 2014

โพสต์ โดย dumroso »

ก้ามเบรค shimano 105 รุ่นใหม่ สีดำหรือเทา มีของมั้ยครับ ราคาเท่าไร นำรถไปให้ติดตั้งเลยได้มั้ยครับ รบกวนช่วย pm ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Hah Hong
สมาชิก
สมาชิก
team: Hah Hong

Re: Hah Hong Update: ชุดขับเคลื่อน Shimano 105 11 สปีด 2014

โพสต์ โดย Hah Hong »

dumroso เขียน:ก้ามเบรค shimano 105 รุ่นใหม่ สีดำหรือเทา มีของมั้ยครับ ราคาเท่าไร นำรถไปให้ติดตั้งเลยได้มั้ยครับ รบกวนช่วย pm ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
ตอนนี้เราไม่มีของละครับ เเละทางเราไม่มีบริการติดตั้งครับ เเละไม่ได้ขายปลีกครับ เเนะนำให้ติดต่อดีลเลอร์เราครับ ไม่ทราบท่านอยู่เเถวไหนครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Hah Hong”