ไฟหน้า Zecto drive ชาร์จผ่านสาย USB ใช้หัวชาร์จเสียบไฟบ้านแบบมือถือได้มั้ย

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

ไฟหน้า Zecto drive ชาร์จผ่านสาย USB ใช้หัวชาร์จเสียบไฟบ้านแบบมือถือได้มั้ย

โพสต์ โดย Dhandranunda »

พอดีผมซื้อไฟหน้า Lezeyne รุ่น zecto drive เวลาชาร์จผ่านสาย USB เสียบกับคอม มันช้า ต้องมาเปิดคอมทิ้งไว้ทำอะไรก็ไม่รู้ สายมันเป็นแบบมือถือโซนี่

ถ้าผมเอาสายนี่เสียบกับเต้าเสียบ adapter ของมือถือเพื่อชาร์จกับไฟบ้าน จะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ
ตอนซื้อ power bank มาก็ใช้สาย USB+adapter มือถือชาร์จไฟบ้าน
ขวด

The Power Of Slow Ride
surasak.ri
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 08-4437-4067
Bike: TREK 6000

Re: ไฟหน้า Zecto drive ชาร์จผ่านสาย USB ใช้หัวชาร์จเสียบไฟบ้านแบบมือถือได้มั้ย

โพสต์ โดย surasak.ri »

ใช้ได้ ไม่เป็นไรครับ
ผมใช้มาเป็นปีแล้วครับ
Dhandranunda
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 083970โหลโหลโหล
team: ไม่มี
Bike: Merida Matts 70d /Masi Triple CX

โพสต์ โดย Dhandranunda »

ขอบคุณครัย

Sent from my ST27i using Tapatalk
ขวด

The Power Of Slow Ride
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”