แนะนำร้านไฟฉายนะครับ ร้าน sunflashlight ครับ

Re: แนะนำร้านไฟฉายนะครับ ร้าน sunflashlight ครับ

โพสต์ โดย ส.เสือดาวคะนอง » 10 เม.ย. 2014, 21:15

:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:
███████████████ อายภรรยาบ่มีบุตร
███████████████ จะได้ทั้งวิชาและบุตร

Re: แนะนำร้านไฟฉายนะครับ ร้าน sunflashlight ครับ

โพสต์ โดย โอ๊ค » 24 เม.ย. 2014, 09:38

ota_hay เขียน:เมื่อวันก่อนพึ่งสั่งซื้อไฟฉายให้พ่อตา + เครื่องชาร์จให้ตัวเอง + ปากกาแบบมีไฟฉายกับแสงเลเซอร์ในตัวมาเล่นกับแมว
บริการดีครับ ส่งของเร็ว แจ้งเลข ems ให้ลูกค้าทราบ(ไม่ต้องถามเหมือนร้านอื่น ๆ )

ปล.ช่วงนี้มีไฟฉายคาดหัวราคาไม่แพง เข้ามาใหม่หลายตัว
เอามาประยุกต์ติดตั้งกับจักรยานก็น่าสนใจดีนะครับ

:D :D :D