ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

โพสต์ โดย jokenakub » 06 ก.ค. 2016, 08:54

ไฟชอร์ตดับไป...ตอนนี้กรอบถอดไม่ได้ด้วย...มีวิธีแก้ไขไหมครับ...ดับมาเกือบเดือนแล้วครับ...ขอบคุณครับ

Re: ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

โพสต์ โดย Paddock » 06 ก.ค. 2016, 10:27

ดับไปเกือบเดือนอย่าลุ้นเลยครับ เหมือนมือถืออะครับ โดนน้ำมาหากอยากรีบซ่อมต้องเปิดทันทีแล้วทำให้แห้งโดยไว

อันนี้ทิ้งไว้เป็นเดือน ปล่อยไปเถิดครับ
สไตล์ปั่นของผม: หาเส้นทางที่ไม่เคยไปและตามใจที่อยากจะไป

เสือภูเขา คลาสสิค สุดยอดความสวย

Re: ไฟท้ายจักรยานนี่ห้อมูนขี่ตากฝนชอร์ตดับไปมีวิธีแก้ไหมครับ

โพสต์ โดย jirapolus » 07 ก.ค. 2016, 00:14

ดับ ถ้ารู้ ปิด ถอดแบ็ต
เอาไดเป่าผมเป่า ครับ
ใช้ความร้อนพอเหมาะหน่อยนะครับ

โพสต์ โดย peachza » 14 ม.ค. 2017, 20:47

อาการเดียวกับผมไหม ตากฝนปิดตูดไม่สนิทน้ำเข้า ลองแกะวงจรจับเข้าตู้ดูดความชื้นกล้อง1วัน เสียบชาร์จได้เปิดไฟติดแต่เอามาใช้แบตเก็บไฟไม่อยู่เปิดไม่ติด อาการนี้ผมทำใจซื้อใหม่เรียบร้อย><
.
> > > เป็นเรื่องจริงไม่มีอะไรสามารถพัฒนาสถิติในการเเข่งขันได้ดีเท่ากับการฝึกซ้อมอีกแล้ว < < <