เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

โพสต์ โดย almondseven » 23 ส.ค. 2015, 20:29

ปกติใช้ไมล์ ตาแมว velo อยู่ครับ กับไฟตาแมวเหมือนกัน
แล้วไปเปลี่ยนค่าย เอาไฟพระจันทร์มาใส่รุ่น อุกาบาต 250
ปรากฎว่าไมล์น้องแมวรวนครับ
(ลองปั่นไม่เปิดไฟ...ไมล์ปกติครับ และลองกับ node1.1 ก็ปกติครับ)
มีใครเคยเจอปัญหานี้ไหมครับ

Re: เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

โพสต์ โดย Zel » 24 ส.ค. 2015, 02:15

แสดงว่ามวลสารไม่ตรงกันให้แยกออกมาห่างๆกันไว้ครับ ซ้ายไปขวา หรือกลับไฟลงล่างลองสลับดูครับ

Re: เมื่อตาแมวกับพระจันทร์ทะเลาะกัน

โพสต์ โดย almondseven » 18 ก.ย. 2015, 18:59

Zel เขียน:แสดงว่ามวลสารไม่ตรงกันให้แยกออกมาห่างๆกันไว้ครับ ซ้ายไปขวา หรือกลับไฟลงล่างลองสลับดูครับ

ขอบคุณครับ เอาแยกกันกันเล็กน้อยก็ปกติแล้วครับ