ไฟวินเทจ

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Rush
ขาประจำ
ขาประจำ
team: จักรยานกู้ภัยอิสระ
Bike: Fuji Newest 4.0, รถพับ 16' Ireton single speed , เสือภูเขาอลูสีลอกเกือบหมดแล้ว 8 เกียร์ , เสือหมอบเหล็กเกียร์เดี่ยว , Cronus รุ่น Soldier, Trinx จักรยานปั่นสองคน

ไฟวินเทจ

โพสต์ โดย Rush »

ไฟวินเทจ หลอด LED สามดวง แบบนี้มีข้อดีคือ ไม่หลุดง่าย ข้อเสียคือ จะถอดออกจากจักรยานหรือเปลี่ยนถ่านได้ช้ากว่าไฟฉายกระบอก ราคาสองร้อยเองครับ ผมเกือบซื้อที่ถนนเจ้าคำรพแล้วไหมล่ะ แพงเกิน

ท่านที่ชอบไฟย้อนยุคแบบนี้ เชิญได้ที่สหจักรยาน ถนนหลวง หน้าโรงพยาบาลกลางนะครับ
ไฟล์แนบ
41hg+T+FvdL._SX300_.jpg (10.79 KiB) เข้าดูแล้ว 3412 ครั้ง
mWvwln1Xe8OWSiCnmPC9DBQ.jpg (9.05 KiB) เข้าดูแล้ว 3412 ครั้ง
รูปประจำตัวสมาชิก
ota_hay
ขาประจำ
ขาประจำ
team: unknow device
Bike: Wahoo 29er , TrinX Z5 MiniVelo
ตำแหน่ง: จันทบุรี

Re: ไฟวินเทจ

โพสต์ โดย ota_hay »

ผมอยากได้ขายึดไฟแบบนี้จัง มันมีขายแยกไหมครับ ถ้าไม่มีสงสัยต้องทำเองซะละมั้ง
Thaimtb มีบอร์ด"ไฟส่องสว่าง/อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์" แล้วนะครับ >>> http://www.thaimtb.com/forum/viewforum.php?f=775
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”