รบกวนสอบถาม..อาจจะผิดห้อง..ต้องขออภัยครับ(ลายยางcontinental ultra sport)

ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
gnauhc
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0817550977
team: ไม่มี
Bike: เสือหมอบเหล็กสับคอ ,national cr.mo สับถัง

รบกวนสอบถาม..อาจจะผิดห้อง..ต้องขออภัยครับ(ลายยางcontinental ultra sport)

โพสต์ โดย gnauhc »

เรื่องลายดอกยางcontinental ultra sport มันมีกี่แบบครับ
เพราะเนื้อยางมันต่างกัน อยากทราบว่าคุณภาพมันต่างกันไหมครับ
ส่วนตัวใช้แบบที่ 2 อยู่ ดีมากๆ..อต่เห็นที่ขายกันมีเป็นแบบที 1
รบกวนขอข้อมูลหน่อยนะครับ..ขอบคุณครับ
แบบที่ 1
รูปภาพ
แบบที่ 2
รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
apisakboss
สมาชิก
สมาชิก
team: Yamo Korat
Bike: YFY BR08,Scultura 903, Trx790

Re: รบกวนสอบถาม..อาจจะผิดห้อง..ต้องขออภัยครับ(ลายยางcontinental ultra sport)

โพสต์ โดย apisakboss »

ใช้อยู่ทั้งสองแบบ แบบที่2ใส่กับล้อหน้าเป็นยางเดิมติดรถ เป็นขอบลวด หน้ายางไม่ค่อยดี ตอนนี้เริ่มเปื่อยรุ่ยแล้ว
แบบที่ 1ใช้กับล้อหลัง ซื้อมาเปลี่ยนเพราะยางเก่าแก้มยางฉีก ตัวนี้ดีกว่าเยอะ เนื้อยางละเอียดกว่า ยางไม่เปื่อยรุ่ยเพราะแรงเบรค
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไฟส่องสว่าง / อุปกรณ์อิเลคโทรนิคอื่นๆ”