คลิปจากกล้อง SJ4000 wifi ติดหมวก ในงานสุดยิ่งใหญ่ ปากช่อง ครับ

กล้องติดรถ /พกพาไปปั่นจักรยาน
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Koonnie
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Entaneer Cycling Club
Bike: Cannondale Super V500 , GIANT TCR Composite ขาวๆอวบๆ ^^ , จ่ายตลาด GIANT Boulder เขียวๆ
ตำแหน่ง: ศรีดอนไชย อ.เมือง จ.เชียงใหม่

คลิปจากกล้อง SJ4000 wifi ติดหมวก ในงานสุดยิ่งใหญ่ ปากช่อง ครับ

โพสต์ โดย Koonnie »

ผมว่าถ้าแสงเยอะๆ กล้องตัวนี้ พอใช้ได้เลย แต่มืดๆก็ต้องทำใจครับ

ต้องรอท่านอื่นมารีวิวตัว 5000+ ชิป amberellera ต่อไปครับ

ว่าจะดีสมราคาหรือไม่

:mrgreen:

ผมทิ้งเค้าไป 16 ปี แต่ตอนนี้ผมกลับมาหลงรักเค้าอีกแล้วครับ "จักรยานจ๋า" ตอนนี้ก็สามปีละนะ ^_^

" Save our Cyclists. "
Tdf
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: คลิปจากกล้อง SJ4000 wifi ติดหมวก ในงานสุดยิ่งใหญ่ ปากช่อง ครับ

โพสต์ โดย Tdf »

โห งานแข่งมีแทรกรถติดไฟแดงด้วย :lol:
Koonnie
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Entaneer Cycling Club
Bike: Cannondale Super V500 , GIANT TCR Composite ขาวๆอวบๆ ^^ , จ่ายตลาด GIANT Boulder เขียวๆ
ตำแหน่ง: ศรีดอนไชย อ.เมือง จ.เชียงใหม่

Re: คลิปจากกล้อง SJ4000 wifi ติดหมวก ในงานสุดยิ่งใหญ่ ปากช่อง ครับ

โพสต์ โดย Koonnie »

เสียดายตังค์ จริงครับ :lol:
ผมทิ้งเค้าไป 16 ปี แต่ตอนนี้ผมกลับมาหลงรักเค้าอีกแล้วครับ "จักรยานจ๋า" ตอนนี้ก็สามปีละนะ ^_^

" Save our Cyclists. "
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Sport Camera”