กำลังหาเคส iphone ที่ติดเข้ากับแฮนด์หมอบได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
รูปประจำตัวสมาชิก
WJ OO
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0863593343
team: Zien Bike
Bike: Roadbike, Bianchi

Re: กำลังหาเคส iphone ที่ติดเข้ากับแฮนด์หมอบได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย WJ OO »

ลองดูของ birzman เป็นตัวเลือกครับ

https://www.facebook.com/media/set/?set ... 197&type=1
รูปประจำตัวสมาชิก
teiy_14
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso

Re: กำลังหาเคส iphone ที่ติดเข้ากับแฮนด์หมอบได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

โพสต์ โดย teiy_14 »

TOPEAK ครับ สวย แต่ไม่กันน้ำ หน้าฝนลำบากหน่อย ต้องไปหาซองมาปิดทับ แต่โดยรวมโอเคครับ
ป.ล. ความเห็นส่วนตัวผม ถ้าดูเรื่องรถล้มแล้วจะพัง พวก edge 510,810 ก้อพังเหมือนกันนะครับ ถ้าเลือกจะใช้
gps แล้วคงต้องทำใจเรื่องนี้
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”