สอบถามใช้โปรแกรมอะไรติดต่อกับ gamin ผ่าน bluetooth

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
dumber
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: bianchi
ติดต่อ:

สอบถามใช้โปรแกรมอะไรติดต่อกับ gamin ผ่าน bluetooth

โพสต์ โดย dumber »

พอดีเพิ่งเปลี่ยนโทรศัพท์ใหม่ จาก windows phone มาเป็นระบบ android
เลยรบกวนสอบถามใช้โปรแกรมอะไรติดต่อกับ gamin ผ่าน bluetooth ดีๆบ้างครับ
จะดึงข้อมูลออกมานั่งดูย้อนหลังเวลาเดินทางครับ :mrgreen:
ขอแบบฟรีนะครับ :lol: :lol: :lol:
ขอบคุณมากครับ.
รูปประจำตัวสมาชิก
unclesharp
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi Kuma, Merida Scultura 901

Re: สอบถามใช้โปรแกรมอะไรติดต่อกับ gamin ผ่าน bluetooth

โพสต์ โดย unclesharp »

Garmin Connect
dumber
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: bianchi
ติดต่อ:

Re: สอบถามใช้โปรแกรมอะไรติดต่อกับ gamin ผ่าน bluetooth

โพสต์ โดย dumber »

unclesharp เขียน:Garmin Connect
ขอบคุณมากครับ
ได้ลองติดตั้ง app ในเครื่องโทรศัพท์แล้ว สามารถใช้อย่างที่ต้องการได้แล้ว
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”