มีapp ที่ใช้กับwindowphone8 ของnokia ใหมครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
nuno007
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0840127009
team: Pantera
Bike: ,merida scultura903 , an.design

มีapp ที่ใช้กับwindowphone8 ของnokia ใหมครับ

โพสต์ โดย nuno007 »

กำลังจะซื้อ มือถือเลยอยากถามว่า มี app จักรยาน สำหรับnokia ใหมครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
book-_-hippo
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: อะไรก็ได้ที่ถีบได้

Re: มีapp ที่ใช้กับwindowphone8 ของnokia ใหมครับ

โพสต์ โดย book-_-hippo »

Endomondo ครับ
punya467
ขาประจำ
ขาประจำ
team: Rayong road bike, On/Off cycling
Bike: NICH LTD

โพสต์ โดย punya467 »

ตามนั้น
ลูกเผลอแล้วเจอกัน
san910
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0852311714
team: กทม.
Bike: SPECIALlZED HARDROCK เก่าๆแก่ รถพับ TRINX FA2016 หมอบ GIANT SCR2

Re: มีapp ที่ใช้กับwindowphone8 ของnokia ใหมครับ

โพสต์ โดย san910 »

ผมใช้ CYCLOMETER ครับ
รูปภาพ
thongskkk
สมาชิก
สมาชิก
team: Scott Bike
Bike: merida Matt 5 2013
ติดต่อ:

โพสต์ โดย thongskkk »

ผมก็ใช้ endo ครับ
Nuim_Navigator
สมาชิก
สมาชิก
team: Freelance
Bike: Araya Federal / Louis Garneau CTR / BRUNO Tour 700C Drop

โพสต์ โดย Nuim_Navigator »

Active Fitness ก็เจ๋งนะครับ
ใช้ง่าย--ที่สำคัญไม่ต้องต่อ Internet
เพราะใช้การอ่านค่าจาก GPS อย่างเดียวครับ
hisoft
ขาประจำ
ขาประจำ
team: MixVR
Bike: STRiDA, Trek 1.2 2012

โพสต์ โดย hisoft »

Nuim_Navigator เขียน:Active Fitness ก็เจ๋งนะครับ
ใช้ง่าย--ที่สำคัญไม่ต้องต่อ Internet
เพราะใช้การอ่านค่าจาก GPS อย่างเดียวครับ
เรื่องไม่ต่อเน็ตนี่น่าจะได้ทุกตัวนะครับ แบบ Endomondo ก็แค่ยังไม่อัพผลขึ้นเน็ตหลังปั่นเสร็จเท่านั้นเอง แม้แต่ Health & Fitness ของไมโครซอฟท์เองยังทำได้เช่นกัน
Nuim_Navigator
สมาชิก
สมาชิก
team: Freelance
Bike: Araya Federal / Louis Garneau CTR / BRUNO Tour 700C Drop

โพสต์ โดย Nuim_Navigator »

hisoft เขียน:
Nuim_Navigator เขียน:Active Fitness ก็เจ๋งนะครับ
เรื่องไม่ต่อเน็ตนี่น่าจะได้ทุกตัวนะครับ แบบ Endomondo ก็แค่ยังไม่อัพผลขึ้นเน็ตหลังปั่นเสร็จเท่านั้นเอง แม้แต่ Health & Fitness ของไมโครซอฟท์เองยังทำได้เช่นกัน
--ถูกต้องนะคับ :lol:
แต่ทุกวันนี้ใช้ Cycometer ดูง่ายและใช้สะดวกดี :D
san910
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0852311714
team: กทม.
Bike: SPECIALlZED HARDROCK เก่าๆแก่ รถพับ TRINX FA2016 หมอบ GIANT SCR2

โพสต์ โดย san910 »

Nuim_Navigator เขียน:
hisoft เขียน:
--ถูกต้องนะคับ :lol:
แต่ทุกวันนี้ใช้ Cycometer ดูง่ายและใช้สะดวกดี :D
ไม่ง้อ เน็ต อิอิ
comeback911
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 095-8529499
Bike: Cannondale

โพสต์ โดย comeback911 »

กำลังสงสัยอยู่พอดีเลย
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ :D
"If you are going to move forward, make it an amazing one..." ;)
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”