แนะนำ endomondo appมือถือ ใช้วัดความเร็ว จับเวลา บอกระยะทาง แผนที่สำหรับนักปั่นครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง

Re: แนะนำโปรแกรม endomondo บนมือถือ ใช้วัดความเร็ว จับเวลา บอกระยะทาง แผนที่สำหรับนักปั่นครับ

โพสต์ โดย harushogun » 07 พ.ย. 2015, 10:56

สอบถามพี่ๆหน่อยครับ...พอดีเปลี่ยนมือถือ แล้วapp endo ก็ตั้ง auto pause ไว้แล้วแต่มันไม่ยอม pause ให้ ตอนหยุดปั่นนะครับ ทั้งๆที่ก็นั่งอยู่กับที่เฉยๆ...แต่ตอนใช้เครื่องเก่ามันก็ puase ให้ตามปกติน่ะครับ ต้องเข้าไปตั้งค่าแก้ไขตรงไหนครับ
ขอบคุณครับ
ปั่นช้าไม่ว่า...ขอให้ได้มาปั่น....ฮิ้ววววว

Re: แนะนำโปรแกรม endomondo บนมือถือ ใช้วัดความเร็ว จับเวลา บอกระยะทาง แผนที่สำหรับนักปั่นครับ

โพสต์ โดย Lam_merison » 07 พ.ย. 2015, 16:15

ลองเลื่อนหน้าไปเรื่อยๆ ควรจะเจอรูปเฟือง ก็เลือกรูปเฟืองแล้วเข้าไปดูว่ามีให้เลือก Autopause มั้ย
ลองดูครับ
ปั่นปีละ 10,000 กม.ก็พอ จะเอาอะไรมากมาย

โพสต์ โดย harushogun » 14 พ.ย. 2015, 16:33

Lam_merison เขียน:ลองเลื่อนหน้าไปเรื่อยๆ ควรจะเจอรูปเฟือง ก็เลือกรูปเฟืองแล้วเข้าไปดูว่ามีให้เลือก Autopause มั้ย
ลองดูครับ

ผมตั้งค่าตรงนั้นไว้แล้วน่ะครับ...เพียงแต่สงสับว่าทำไมมันไม่ยอม pause ให้เหมือนเครื่องเก่าตอนที่เราหยุดปั่นมานั่งคุยเฉยๆน่ะครับเวลามันยังคงเดินไปเรื่อยๆน่ะครับ...ตอนเครื่องเก่ามันก็ pause ให้ตอนหยุดปั่นมานั่งคุยน่ะครับ...
ปั่นช้าไม่ว่า...ขอให้ได้มาปั่น....ฮิ้ววววว

โพสต์ โดย manuthanawat » 25 ธ.ค. 2015, 11:03

ขอบคุณครับ
ที่ปั่นไม่ต้องการแข่งกันใคร แต่ต้องการแข่งกับตัวเองเท่านั้น

Re: แนะนำ endomondo appมือถือ ใช้วัดความเร็ว จับเวลา บอกระยะทาง แผนที่สำหรับนักปั่นครับ

โพสต์ โดย unclejax » 26 ส.ค. 2016, 15:53

เพิ่มเติมวิธี sync Endomondo กับ GARMIN ให้ ที่หน้าแรกเลยครับ
facebook : รักคนปั่น ครับ https://www.facebook.com/RakKonPan
App Endomondo สำหรับวัดระทาง/แผนที่ /ความเร็ว บนมือถือ[/b]http://www.thaimtb.com/forum/viewtopic.php?f=64&t=482317

заказать зеркало в минске

โพสต์ โดย Bogdanlre » 11 ม.ค. 2018, 20:41

Приветствую Вас друзья!
Предлагаем Вашему вниманию изделия из стекла для дома и офиса.Наша организация ООО «СТЕКЛОЭЛИТ» работает 10 лет на рынке этой продукции в Беларуси.
Мы можем предложить Вам Межкомнатные стеклянные двери,Офисные стеклянные перегородки,Душевые кабины из закаленного стекла,Стеклянные двери в душ и Лестничное ограждение из стекла,а такжеСтеклянные козырьки и Интерьерные перегородки
Более подробная информация размещена на нашем сайте
стеклянные двери в душ в нишу
купить душевую кабину 80 на 80
ванная кабина купить
cтеклянные двери
изготовление душевых перегородок из стекла

душевые перегородки минск

โพสต์ โดย Bogdanlre » 11 ม.ค. 2018, 21:16

Доброго времени суток господа!
Предлагаем Вашему вниманию изделия из стекла для дома и офиса.Наша организация ООО «СТЕКЛОЭЛИТ» работает 10 лет на рынке этой продукции в Беларуси.
Мы можем предложить Вам Межкомнатные стеклянные двери,Офисные стеклянные перегородки,Душевые кабины из закаленного стекла,Стеклянные двери в душ и Лестничное ограждение из стекла,а такжеСтеклянные козырьки и Интерьерные перегородки
Более подробная информация размещена на нашем сайте
ограждения лестницы со стеклом
стеклянные ограждения минск
душевые без поддона
ограждения со стеклом цена
изготовление душевых перегородок из стекла