Application เกี่ยวกับจักรยาน สำหรับมือถือ android และ iphone

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
bont
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0-846-256-711
team: หมู่บ้านสุขสมบูรณ์
Bike: Bianchi impulso / TREK 4300

Re: Application เกี่ยวกับจักรยาน สำหรับมือถือ android และ iphone

โพสต์ โดย bont »

at10 เขียน:โปรแกรมทั้งหลายที่กล่าวมา เวลาเปิดแล้วกินแบตรึ๊เปล่าครับ ผมใช้runtastic road bike เปลื่องแบตมาก ปั่นยังไม่จบเลยแบตหมดแล้ว
+1กดไล่ตรงไหนครับ ถามต่อครับพี่ๆ มันจะคุ้มไหมกับ โทรศัพท์ 2 หมื่นอัพ ถ้าเทียบกับไปถอย gamin มาใช้ ขอข้อมูลด้วยครับ เสียดายโทรศัพท์อ่ะ :cry:
$$$...LOVE ME LOVE MY....BIKE...$$$
รูปประจำตัวสมาชิก
สตก
ขาประจำ
ขาประจำ
team: คนเดียวเดี่ยวๆ
Bike: KLEIN 2007, KONA KAPU

Re: Application เกี่ยวกับจักรยาน สำหรับมือถือ android และ iphone

โพสต์ โดย สตก »

ทุกวันนี้ ออกไปปั่น ต้องพกมือถือไปด้วย
มี app เก็บข้อมูลให้ ดีที่เดียว แชร์ได้สะดวก
หาเครื่องวัด HR แบบรัดข้อมือ มาใช้ร่วมกับ app

ที่พูดมา ยังไม่มี ครับ มือถือเครื่องเดิม เป็นน้องโบ..ราญ
เสาร์นี้จะไปหามาใช้สักชุด ครับ
http://dukulele.blogspot.com
มาทำ Ukulele เล่นเองสนุกๆ
รูปประจำตัวสมาชิก
ลุงเนตร
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 0898133936
team: อิสระ
Bike: Trek 3900, Dark Rock ทัวร์ริ่ง
ตำแหน่ง: ๔๖๕ ซอยจ่าโสด ถนนทางรถไฟเก่า แขวง,เขตบางนา กทม.๑๐๒๖๐
ติดต่อ:

โพสต์ โดย ลุงเนตร »

..ขอบคุณมากครับ ขอเก็บไว้หาความรู้ด้วยครับ..
*..ยิ่งปั่น..ยิ่งแข็ง..แรงยิ่งดี..โรคไม่ค่อยมี..ไม่ทุกข์..*
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”