SAMSUNG FIT S2 ต่อเชื่อมกับ STRAVA ไม่ได้?

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
Tony vigo
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

SAMSUNG FIT S2 ต่อเชื่อมกับ STRAVA ไม่ได้?

โพสต์ โดย Tony vigo »

รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ ใช้ SAMSUNG FIT 2 ต่อเชื่อมกับ STRAVA ผ่าน S HEALTH ปรากฎว่าข้อมูลไม่ส่งมายัง STRAVA
ใครพอรู้สาเหตุและวิธีทำให้มันเชื่อมกันได้บ้างครับ ขอบคุณครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”