Endomondo อัพโหลด Workout ไม่ได้ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
peep_bmw
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 4900

Endomondo อัพโหลด Workout ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย peep_bmw »

จากเดิม ผมใช้ Endo มาตลอดเป็นหลัก ก็ไม่มีปัญหาอะไรนะครับ จนช่วง 3 เดือนที่ผ่านมาไม่ได้เข้าใช้งานเลย เพราะบาดเจ็บ เลยพักยาว

มาเข้าใช้งานเพื่ออัพโหลดข้อมูลอีกครั้ง ขณะกำลังจะอัพข้อมูลจาก Garmin ก็มีเมนูอะไรซักอย่างขึ้นมาให้เลือกติ๊ก จำไม่ได้ว่าเลือกอะไรไปเพราะตอนนั้นง่วงมากๆ แต่หลังจากนั้นผมก็ไม่สามารถอัพโหลด Workout ใหม่ๆจาก Garmin ได้อีกเลย เพราะเมนูมันไม่มี Import from garmin ให้เลือก

ผมต้องทำอย่างไรครับถ้าจะ Up จาก Garmin โดยตรงเลย นอกจาก Up เองด้วยไฟล์ GPX

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
peep_bmw
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Trek 4900

Re: Endomondo อัพโหลด Workout ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย peep_bmw »

ลืมรูปครับ
ลืมรูปครับ
999777.jpg (71.64 KiB) เข้าดูแล้ว 4469 ครั้ง
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”