Strava. อัพเดทล่าสุด ผมใช้แล้วเครื่องรีบูทตลอดแก้ไขยังไงดีครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องทั่วไป เกี่ยวกับโทรศัพท์มือถือ และ โปรแกรม Apps ต่างๆ โดยเฉพาะที่เกี่ยวกับจักรยาน หรือ การออกกำลัง
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Bigmou88
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: 089-668-8986
team: Midnight Riders
Bike: ARAYA Muddy FoX, Single speed จดประกอบ

Strava. อัพเดทล่าสุด ผมใช้แล้วเครื่องรีบูทตลอดแก้ไขยังไงดีครับ

โพสต์ โดย Bigmou88 »

สอบถามครับใครอัพเดท Strava เวอร์ชั่นล่าสุด แล้วมีปัญหานี้บ้างครับ
ผมใช้ Lenovo 910L แอนดรอยด์ KitKat 4.4.2
ก่อนหน้าใช้งานได้ปกติ พออัพเดทเวอร์ชั่นล่าสุด เวลาใช้งานบันทึกการปั่นเครื่องจะรวน รีบูทตลอดเลย แต่สามารถเปิดดูฟืด กดไลท์หรือคอมเมนท์ได้ปกติ
ใครมีแนวทางแก้ปัญหาให้บ้างช่วยแนะนำหน่อยครับ
แก้ไขล่าสุดโดย Bigmou88 เมื่อ 19 ก.ค. 2015, 14:18, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ทางเปลี่ยวใช้กำลัง.................................ใจ
รูปประจำตัวสมาชิก
boymac
สมาชิก
สมาชิก
Bike: GIANT REVEL1

Re: Starva. อัพเดทล่าสุด ผมใช้แล้วเครื่องรีบูทตลอดแก้ไขยังไงดีครับ

โพสต์ โดย boymac »

ผมอัพเดทแล้วครับใช้ปั่นมา 2 วันแล้วยังไม่เจอปัญหาครับปกติ เปิด App ปั่นแบบ Screen Display Always on ใช้เวลาไป 1 ชม. ปกติครับ ของผมเป็น iPhone 4 ครับ
https://www.youtube.com/watch?v=mDOLAthnRkY
ตอบกลับ

กลับไปยัง “Mobile Phone / Sport Apps.”