มีใครได้ใช้บริการของเจ้านี้มั้งยังครับ Runtastic Sport gadget รูดฟรีส่งฟรี

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
mahakan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 66828270303
Bike: Bianchi

มีใครได้ใช้บริการของเจ้านี้มั้งยังครับ Runtastic Sport gadget รูดฟรีส่งฟรี

โพสต์ โดย mahakan »

ถามเพื่อนๆ หน่อยครับว่ามีใครได้ใช้บริการกันบ้างหรือยังสำหรับเจ้าตัวสินค้า Runtastic
มันมี Bike Case กับ Heart Rate ด้วยใช้มั้ยครับ
เเล้วถามต่อหน่อยนะครับว่า จะซื้อ Heart rate ก่อนหรือจะซื้อตัว Cadence มาใช้ก่อนดีครับ
เห็นว่าถ้าเริ่มปั่นให้ดู Heart rate ไปก่อน

รูปภาพ
รูปประจำตัวสมาชิก
doyza
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Bianchi Impulso 2014, Dahon Speed Falco 2015, Dahon Boardwalk 2015
ตำแหน่ง: Bangkok

Re: มีใครได้ใช้บริการของเจ้านี้มั้งยังครับ Runtastic Sport gadget รูดฟรีส่งฟรี

โพสต์ โดย doyza »

mahakan เขียน:ถามเพื่อนๆ หน่อยครับว่ามีใครได้ใช้บริการกันบ้างหรือยังสำหรับเจ้าตัวสินค้า Runtastic
มันมี Bike Case กับ Heart Rate ด้วยใช้มั้ยครับ
เเล้วถามต่อหน่อยนะครับว่า จะซื้อ Heart rate ก่อนหรือจะซื้อตัว Cadence มาใช้ก่อนดีครับ
เห็นว่าถ้าเริ่มปั่นให้ดู Heart rate ไปก่อน

รูปภาพ
สั่งมาแล้วคับ วันเดียวถึงเลย ถ้าใน กทม. มีเเอะแมสมาส่งเลยครับ
coffe2001
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0894420911
Bike: MTB

Re: มีใครได้ใช้บริการของเจ้านี้มั้งยังครับ Runtastic Sport gadget รูดฟรีส่งฟรี

โพสต์ โดย coffe2001 »

ได้สั่ง heart rate combo มาใช้หรือเปล่าครับ
ช่วยแจ้งผลการใช้ให้ทีคับ
อยากรู้ว่า ถ้าตัวเราที่คาดสาย ห่างจากมือถือเกิน 3เมตร มันยัง connect และส่งสัญญาณได้ไหม
Chinaphan
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 0910042346
team: ไม่มี
Bike: Bianchi JAB 29.4
ตำแหน่ง: Saraburi

โพสต์ โดย Chinaphan »

ใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ อยากรู้จัง
รูปประจำตัวสมาชิก
winhaha
ขาประจำ
ขาประจำ

โพสต์ โดย winhaha »

ใช้วัดรอบขาอยู่ครับ ตอนแรกดันซื้อโปรแกรมตัวเต็มไปก่อน แต่จริงๆ ไม่ต้องซื้อเพราะ ตัวสินค้าจะมีรหัส ไว้ลงทะเบียน เพื่อใช้ตัวแอป เวอร์ชั่นเต็มได้ ตัวโปรแกรมเอ๋อๆ บ่อยครับ(ใช้กับ note3 แอนดอรย์ 4.4.2) หากมีอัฟเดทคงจะหายอาการเอ๋อ แล้วก็แม่เหล็กที่วัดรอบขากำลังอ่อนมากๆๆ มันต้องแทบจะแนบสนิทเลย ถึงขึ้นได้ดี แต่แก้โดย ไม่ต้องไปใช้ แม่เหล็กตัวรัดขาจานที่ แถมมา ใช้แม่เหล็กธรรมดา ติด 3m. แล้วเอาสายรัดเอา ส่วนตัวแม่เหล็กที่ติดกับล้อ ก็ไม่ใช้เพราะแรงอ่อนเช่นกัน ต้องเปลี่ยนอีกเลยไปใช้แม่เหล็ก ของcateye แทน

สรุปตอนนี้ก็ โอเคนะ ซื้อมาแล้วก็ทนใช้ต่อจนมันพัง :)
ขายติมเรื่อย............ไป
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”