Garmin 510 touchscreen ไม่ทำงาน

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
porscholes
สมาชิก
สมาชิก
Bike: lapierre audacio 300 fdj , Trek4900

Garmin 510 touchscreen ไม่ทำงาน

โพสต์ โดย porscholes »

สวัสดีครับ ขออนุญาตสอบถามปัญหา Touchscreen ไม่ทำงานครับ ใครเคยเจอปัญหานี้บ้าง ขอวิธีแก้หน่อย
ตอนนี้ก็ยังปั่นได้ปกติครับ แต่พอปั่นจบ จะกด Save ก็ไม่ได้ ต้องใช้วิธี อัพโหลดลงคอมแทน แต่กลัวว่าต่อไปตอนเปลี่ยนแบต มันจะต้องไปเซ็ตหา HRM ใหม่ มันจะทำไม่ได้ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ
ปล.เครื่องศูนย์ไทย หมดประกันแล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”