สอบถามเพื่อนๆเรื่อง power meter ของจีนหน่อยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
tonganakarb
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Bianchi, VOODOO, CERVELO, S-work

สอบถามเพื่อนๆเรื่อง power meter ของจีนหน่อยครับ

โพสต์ โดย tonganakarb »

คือดูๆไว้ สอง ยีห้อครับ
1.XCADE Crank power meter
รูปภาพ

---------------------------------------------------------------------------
2.Ronde Power Meter
รูปภาพ
---------------------------------------------------------------------------
เผื่อเพื่อนท่านไหนเคยลอง ขออนุญาติปรึกษา หน่อยครับ ว่าเป็นอย่างไรบ้างขอบคุณครับ
:) :)

ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”