Garmin Egde 810 ต่อ garmin connect ไม่ได้ครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
thusiri
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MERIDA slick rock,C'Dale Rush 400

Garmin Egde 810 ต่อ garmin connect ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย thusiri »

garmin EGDE 810 ต่อ garmin connect ไม่ได้ครับ ฟ้อง USB Device not recognized ...เปลี่ยนสาย usb ไหม่หลายสายแล้วก็ยังต่อไม่ได้(แต่ซาร์ทได้ปรกติ) พอร์ท USB ที่ คอมพิวเตอร์ ก็ปรกติครับ (อัพ driver แล้ว ก็ยังต่อไม่ได้ เปลี่ยน คอม แล้ว ก็ยังไม่สามารถอีก) หมดปัญญาแล้วครับ ช่วยด้วยครับ
mengsuphan
ขาประจำ
ขาประจำ
team: เสือสุพรรณ
Bike: Bianchi,Trek
ติดต่อ:

Re: Garmin Egde 810 ต่อ garmin connect ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย mengsuphan »

ของผมก็เหมือนกันเลยครับ ธรรมดาพอปั่นเสร็จปิดเครื่อง แล้วเอาเครื่องมาต่อเข้ากับพีซี ก็สามารถเอาข้อมูลออกมาได้ตอนนี้มันไม่เห็นเครื่อง810
ฺฺิิิBianchi,Trek8400
thusiri
สมาชิก
สมาชิก
Bike: MERIDA slick rock,C'Dale Rush 400

Re: Garmin Egde 810 ต่อ garmin connect ไม่ได้ครับ

โพสต์ โดย thusiri »

garmin 810 สามารถ โหลดข้อมูล กับ แอพ Garmin connect ทางมือถือ ผ่านทาง บลูทูธ ได้ครับ...แต่ของผม อยากจะอัพเฟิร์มแวล์น่ะครับ ซึ่งมันต้องอัพผ่านทาง garmin Express โดย พอร์ท USB เท่านั้นครับ...
chan024
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Chapter2 Tere

โพสต์ โดย chan024 »

เปลี่ยนรู USB ช่องอื่นเสียบ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”