ฟิล์มกันรอย Edge 820

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
Khet
สมาชิก
สมาชิก
Bike: BMC ALR01
ติดต่อ:

ฟิล์มกันรอย Edge 820

โพสต์ โดย Khet »

สอบถามเพื่อนๆ Edge 820 มีฟิล์มกันรอยขายไหมครับ
ถ้ามีรบกวนชี้เป้าแถวๆ บางนาหน่อยครับ
ขอบคุณครับ
Maddog Aloha
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: ฟิล์มกันรอย Edge 820

โพสต์ โดย Maddog Aloha »

ไปที่ร้านติดพลาสติกกันรอยของโทรศพท์ทั่วไปได้เลยครับ

ให้น้องๆที่เค้าเตอร์ช่วยตัด และติดให้ 100 บาทเท่านั้นครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
Meow-Meow
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cinelli Xperiance;Giant Yukon ปี2000

Re: ฟิล์มกันรอย Edge 820

โพสต์ โดย Meow-Meow »

ผมซื้อมาติดเองครับ ลองหาจากร้านใน FB แนะนำว่าให้หาที่เปนฟิล์มด้าน แทนฟิล์มกระจกไม่งั้นออกปั่นกลางวันนี่สะท้อนเข้าตาเต็มๆ เลย
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”