Wahoo Elemnt Bolt เครื่องไทยล่าสุดตอนนี้ firmware version อะไรครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
siampiccolo
ขาประจำ
ขาประจำ

Wahoo Elemnt Bolt เครื่องไทยล่าสุดตอนนี้ firmware version อะไรครับ

โพสต์ โดย siampiccolo »

สงสัยว่าเมืองนอกได้หน้าจอ 11 ช่องแล้ว แต่ของผมอัพแล้วยัง 9 อยู่ ใครใช้อยู่ได้เวอร์ชันอะไรครับ
siampiccolo
ขาประจำ
ขาประจำ

Re: Wahoo Elemnt Bolt เครื่องไทยล่าสุดตอนนี้ firmware version อะไรครับ

โพสต์ โดย siampiccolo »

อ้อ ขออภัย เข้าใจผิดครับ มันเป็นอัพเดตของ Elemnt ตัวพี่
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”