อยากติด power meter เสือหมอบ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
ANUCHID
สมาชิก
สมาชิก
Tel: 027035152-312
team: -
Bike: giant

อยากติด power meter เสือหมอบ

โพสต์ โดย ANUCHID »

ผมมีความรู้น้อยจริงๆเกี่ยวกับเรื่องนี้ ขอถามผู้รู้ครับ เอายี่ห้อไหนดี ใช้ง่าย ติดตั้งง่าย ถ่านหากซื้อง่ายราคาไม่แรงมาก
มีอุปกรณ์อะไรบ้างที่เราต้องซื้อ เช่นมอนิเตอร์ เซนต์เชอร์ตัวไหนบ้าง
รูปประจำตัวสมาชิก
jobsginobili
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Emonda alr 5 Trek Factory Racing 2016

Re: อยากติด power meter เสือหมอบ

โพสต์ โดย jobsginobili »

4iiii power meter เลยครับราคาไม่แรง สำหรับขาเดียวนะครับ อิอิ
Trek Factory Racing
รูปประจำตัวสมาชิก
mtthefirst
สมาชิก
สมาชิก
Bike: Trek Emonda SL

Re: อยากติด power meter เสือหมอบ

โพสต์ โดย mtthefirst »

ผมก็ใช้ 4iiii อยู่เหมือนกันครับ ใช้ดีไม่มีปัญหา

แต่กำลังคิดว่าจะเปลี่ยนไปเป็นแบบ 2 ข้างแทน
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”