ขอคำแนะนำแก้ปัญหา นาฬิกา cateye Q3a

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pa-meng
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: Nonsence Riding/snap ride
Bike: holks cannondale klein & Raleigh

ขอคำแนะนำแก้ปัญหา นาฬิกา cateye Q3a

โพสต์ โดย pa-meng »

ขอคำแนะนำแก้ปัญหา นาฬิกา cateye Q3a ต่อกับเซ็นเซอร์ความเร็วและฮาร์ทเร็ทไม้ได้ครับ
เนื่องจากเก็บนาน (ไม่ได้ใช้งาน) แต่เปลี่ยนถ่านใหม่แล้ว

มีวิธีแก้ปัญหามั้ยครับ

ขอบคุณครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
pa-meng
ขาประจำ
ขาประจำ
Tel: -
team: Nonsence Riding/snap ride
Bike: holks cannondale klein & Raleigh

Re: ขอคำแนะนำแก้ปัญหา นาฬิกา cateye Q3a

โพสต์ โดย pa-meng »

https://www.youtube.com/watch?v=ADjlb5dVVE0
นาที 2:50
ทำได้แล้วครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”