มีใครใช้ Xplova X5 แล้วบ้างครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
bombogus
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

มีใครใช้ Xplova X5 แล้วบ้างครับ

โพสต์ โดย bombogus »

สนใจไมล์ Xplova X5 มีใครใช้แล้วบ้างครับ แล้วเป็นอย่างไรบ้าง
สามารถชาร์ตระหว่างปั่นได้หรือป่าวครับ
และสามารถบันทึกภาพนิ่งแทน วีดีโอได้หรือป่าวครับ
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”