Garmin510 ใน workout เราสามารถตั้งให้แสดงทั้ง HRM และ Cadence ได้มั้ยครับ

บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS

ผู้ดูแล: seven@klein, Cycling B®y, tntm, เสือ Spectrum

กฏการใช้บอร์ด
บอร์ดนี้ คุยเรื่องเกี่ยวกับอุปกรณ์วัดความเร็ว ทั้งไมล์ธรรมดา ไร้สาย หรือระบบ GPS
ตอบกลับ
tik2114
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Garmin510 ใน workout เราสามารถตั้งให้แสดงทั้ง HRM และ Cadence ได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย tik2114 »

Garmin510 ใน workout เราสามารถตั้งให้แสดงทั้ง HRM และ Cadence ได้มั้ยครับ เพราะบางทีต้องการคุมทั้งสองอย่างไปพร้อมๆกัน แต่ตอนสร้าง workout มันให้เราเลือกได้แค่ target เดียว แล้วก็ไม่สามารถตั้งให้แสดงเพิ่มได้ด้วยครับ ใครมีปัญหาแบบนี้บ้างมั้ยครับ และแก้ไขยังไงดีครับ

ขอบคุณมากครับ
แก้ไขล่าสุดโดย tik2114 เมื่อ 23 พ.ค. 2017, 09:40, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
tik2114
สมาชิก
สมาชิก
ติดต่อ:

Re: Garmin510 ใน course เราสามารถตั้งให้แสดงทั้ง HRM และ Cadence ได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย tik2114 »

มีพี่ๆท่านไหนทราบบ้างครับ
รูปประจำตัวสมาชิก
TheRocky
ขาประจำ
ขาประจำ
Bike: Cervelo
ตำแหน่ง: กรุงเทพฯ
ติดต่อ:

Re: Garmin510 ใน course เราสามารถตั้งให้แสดงทั้ง HRM และ Cadence ได้มั้ยครับ

โพสต์ โดย TheRocky »

ตั้งได้ครับ ไปที่หน้า Training Pages เลยครับ เลือกค่าแสดงตามต้องการ ถ้าไม่เข้าใจ ลองกดดูตามลิงค์ที่แนบมาครับ

https://www.youtube.com/watch?v=IlNvBiRloGI
ตอบกลับ

กลับไปยัง “ไมล์วัดความเร็ว (HRM/GPS/Power meter)”